Maji mengi ukeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji mengi ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by yoyo, Aug 18, 2012.

  1. y

    yoyo Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenu bana,
    hivi kuna njia ya kupunguza maji maji ukeni coz kuna ishu ya wanaume kutoenjoy kufanya mapenz na wapenzi wao sbb ya hali hyo,kisayansi n kwel kuna hali km hyo?na soln yake n nn hasa
     
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    si useme kama ni wewe mbona unazunguka zunguka elezea upate msaada kama ni ww sema upate ushauri
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahaa makubwa au ndo yeye?Jaman madaktar msaidieni mwenzetu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Si kweli.
     
  5. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,169
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maji maji ndio safi! kazi ya mwanaume ni kuyakausha tu,yaani ni burudani kwa sana tu!
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wakati wa tendo ukiona unazidiwa,unatoka kwanza unapiga deki then mchezo unaendelea.
    Ila pole sana ngoja wataalamu wakusaidie.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,990
    Likes Received: 8,420
    Trophy Points: 280
    Hahaha
     
  8. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Inawezekana mwenzetu huwa unazidisha maujanja mpaka unampitiliza mwenzio anakojoakojoa hovyo..jaribu kupunguza ma-touch uone itakuaje..:caked:
     
  9. J

    JAK Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Punguza kuchezea cliritoris(kinembe)
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duh..Awa wote madokta wa field,orijinal watakuja
     
  11. k

    krungi Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna haja ya kutafuta matibabu maana hayo ni maumbile tu. Kama ni wanaume kuenjoy inategemea maana kuna watu wanapenda hiyo habari na hasa ukikuta mtu anayejua mambo ya katere......
    kuna watu unywa dawa ili wawe na maji we unahangaika kutafuta dawa ya kukausha, jaribu kukubaliana na maumbile. Wanaume wengine tunaenjoy bana.
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    piga katerero!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    punguza kuvaa suruali au nguo zinazokubana kiuno au tumbo
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mods tunaomba mchanganye hizi nyuzi...
    za mambo ya MAJIMAJI...
    kwa urahisi wa watu kuchangia.
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    wanatujazia server,kama vipi wanunue drier!!
     
  16. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,003
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Siku hizi jukwaa limevamiwa na wapiga soga! Jamani, kama hauna msaada kwa mada iliyowekwa, hauna haja ya kuchangia chochote!!! Kudhihaki kwa namna yoyote ile ni upuuzi na ushamba! Mtu anatafuta msaada, badala ya kutoa ushauri unadhihaki! Je, ingekuwa ni wewe ungejisikiaje? Hii ni kwa wote wanao lete mzaha humu jamvini!
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,003
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Siku hizi jukwaa limevamiwa na wapiga soga! Jamani, kama hauna msaada kwa mada iliyowekwa, hauna haja ya kuchangia chochote!!! Kudhihaki kwa namna yoyote ile ni upuuzi na ushamba! Mtu anatafuta msaada, badala ya kutoa ushauri unadhihaki! Je, ingekuwa ni wewe ungejisikiaje? Hii ni kwa wote wanao lete mzaha humu jamvini!
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekuwa bata?
     
  19. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dekio la aina gani linafaa?
     
  20. A

    ADK JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 950
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli kama ni kuenjoi kwenye hayo majimaji wapo wanaoyafurahia,na wengine wanaona ni kero.
    Kwa wanaokerwa watumie katererostiyle wataona maajabu yake
     
Loading...