Smart boy Shewedy
JF-Expert Member
- Jan 17, 2017
- 3,731
- 3,527
Mzee wa msoga angepata hifadhi ya mkimbizi pale ChalinzeIngekuwa pale Zanzibar Jecha angejificha baharin
Mzee wa msoga angepata hifadhi ya mkimbizi pale ChalinzeIngekuwa pale Zanzibar Jecha angejificha baharin
EAC "birds of the same feathers"ECOWAS wapo vizuri, sio kama eac
Eeer! Ndo sababu nasikia kuna tetesi za kumuapishia kule kule senegal aliko..Senegal - wa Mandika
Wanamuweka Mmandika mwenzao Barrow
Mfano angegoma buhari je ECOWAS wangemuondoka kwa nguvu?
Yaani Lumumba group wana hasira na ECOWAS usipime!Kichekesho zaidi ni aina viongozi tunaotaka wawe mbadala, yaani utoe serikali ya Magufuli uweke serikali ya Lowasa,Mbowe, Kingunge na Sumaye eti ndio wawe mbadala.
Hivi kwani ccm kutoka madarakani tu unafikiri ndiyo utakuwa ushindi wa wananchi?Haki inapo dhulumiwa dawa yake ni mwenye nguvu kumshinda muonezi wizi wa kura udanganyifu katika jumla ya matokeo jecha type ingefaa kupigwa ccm ni balaa huku eac unafiki mwingi.
Demokrasia ni muhimu kuliko uhai wa binadamu,hivyo huko Nigeria kwa sababu hakuna tatizo la kidemokrasia basi wacha wafe tu.Waafrica ni wajinga maana hapo wangesikia USA kaivamia Gambia ilo jesh la ECOWAS usingeliona na kama hilo jeshi la ecawas lipo kwa kusaidiana wakimaliza kumtoa jameh wasirudi makwao waende wakamsaidie mwenzao Nigeria anaangaika na boko haram