Majambazi yaua watu wanne Tanga

Majambazi yaua watu wanne Tanga

Mimi huwa siwaelewi watu wa haki za binadamu kwenye matukio kama haya,mtu unamuua mtu ambaya hana hatia,mpita njia tu,ambaye hajui hili wala lile;pengine kawaaga watoto wake kuwa anakwenga kuwanunulia mkate kwa ajili ya kifungua kinywa cha kesho;au labda alikwenda kununua keki kwa ajili ya birthday ya mtoto,pengine mke wake alimwambia "dear"leo natamani mkate,,,,,,,,,,,,anaacha familia inateseka;watoto wake wanaweza kuwa watoto wa mtaani kwa kukosa usaidizi wa wazazi wawili,alafu mtu eti anafanya harakati kupinga hukumu ya kifo,kwa wauaji kama hawa.Mimi huwa siwaelewi.
 
halipo barabara za namba ni huku chini kama unaenda idara ya maji karibu na reli nashindwa kukuelekeza but ni mtaa wa Swahili
Asante nadhani sasa naikumbuka ilipo. Zamani kulikuwa na mashine za kusagia mahindi (sijui kama bado zipo) mitaa ya jirani.
 
Back
Top Bottom