Majambazi yaua watu wanne Tanga

Majambazi yaua watu wanne Tanga

Kwa kweli hali ya kuvamiwa imekithiri sana mwaka huu sielewi tatizo ni nini au hali ngumu yani sielewi naskia watu wanauwawa tu kila siku hali ya amani na usalama inaanza kutoweka taratibu ktk nchi yetu.
Tanzania in kisiwa cha amani
 
Yani sasahivi haupiti mwezi lzm utaskia kuna sehemu imevamiwa
Nikweli wacha tuone wale ma rc maana raid magufuli aliwaagiza kuthibiti ujambazi na uhalifu kwa ujumla
 
Kiufupi central bakery ikoshafika saa mbili wanafunga milango na kumalizia wateja wao walioko ndani walinz wanakua nje so nahis hao jamaa walisoma raman wakaingia kabla milango ilipofungwa na walinzi walikua nje ndani ndo pakacharuka ndo ukaona walouliwa walikua ndani na nje kulikua na majambaz pia wenzao walipoziliza ndani na hawa wa nje wakaanza nje walinzi kwa usalama wao 0wakatembea jamaa wakawafumgulia milango wakatoka huku watu wa pemben wakihamgaikia mawasiliano na polisi baadae ndo polis wakatokea huku jamaa washaamsha mda tu
 
Hakukua na ulinzi hapo dukani?
Ulinzi wa kuzuia wateja?! Hata uwe na kifaru dukani huwezi kuanza kumshambulia mteja ambae unamuhitaji, akikushambulia tayari inakuwa too late to retaliate. Ulinzi halisi lazima utoke nje ya duka.
 
Aise pole sana
Acha kabisa mkuu!
Jamaa walituamru tulale chini kuna "mwanaumme wa dar" kabla hajalala chini akawa anapandisha mlege kwanza... shabaash!! alichukua tatu za kifua.. pale pale na mzee mmoja wakati jamaa wanatoka eti akajitokeza kuchungulia kulikoni na gobole lake aisee nae walimmiminia njugu aka rip palepale!!
Acha kabisa mkuu, usiombee kushuhudia!!
 
Kijiografia ya Mkoa wa tanga usivyokua na msongamano kutoka kituo kikuu cha polisi cha tangamano hadi hapo central bakery sio mbali nashangaaa polisi hawakuwawahi Hawa jamaaa.RPC LEONARD PAUL TAFADHAL TUNAOMBA UFANYE KAZI YAKO KUUVUNJA HUU MTANDAO MAANA NI MAJUZI TU WAMETOKA KUVAMIA SHELL PIA WANAVAMIA SANA VIBANDA VYA HUDUMA ZA KIFEDHA HUKU TANGA.
 
Ulinzi wa kuzuia wateja?! Hata uwe na kifaru dukani huwezi kuanza kumshambulia mteja ambae unamuhitaji, akikushambulia tayari inakuwa too late to retaliate. Ulinzi halisi lazima utoke nje ya duka.
Mkuu kweli kuna ugumu ktk kudhibiti hilo ila wenye maduka inabidi wajiongeze zaidi kukabiliana na matukio ya ujambazi. Mathalani ikifika mida ya jioni kuwe na mlinzi maalum anaejulikana na mwenye duka tu kazi yake itakuwa ni kulanda landa dukani huku kaficha mguu wa kuku kiunoni then kwenye ambush km hizo inakuwa rahisi kukabiliana na haya majambazi,.. japo ni too risk to attempt that!
 
Poleni sana! Kwani hapo no supermarket? Hilo no duka la mikate! Ndio maana panaitwa central bakery!
 
Me ctaki kuamini kuwa polisi wameshindwa kabisa kuuondoa ujambazi, haya matukio yamekuwa mengi sana watu wanakufa na wanaendelea tu kufa, kwa nini hata wasifanye operation wajiunge na wanajeshi? kazi namba moja ya kodi ni kulinda roho za wananchi sio kununua ma VX mauwaji ya aina yoyote ya raia viongozi wanapaswa kuya feel ndani ya mioyo yao ni bora hii nchi iendelee kuwa ya ufisadi lakin watu wasiuawawe kwa jasho lao wenyewe. Hivi inawezekanaje majambazi wazidi akili watu wote, vyombo vyote vya usalama, kama mmeshindwa mu import utaalamu intelligencia hata kutoka marekani au ulaya lazima wana mbinu ambazo hamjui.
 
Naona ni mda wa zile gari 777 zitawanywe kila sehemu na ziwekewe AK47 juu kila moja, patrol ya uhakika iwepo kila saa la sivyo hawa jamaa watazidi Sasa.

Poleni wafiwa na Mungu awape Subra
 
Daaaah imeniuma sana. Huwa sipendi kuona binadamu akimuua mwezake kikatili hivyo. Ni heri mtu kufa kwa ugonjwa, ajali au kuuawa na myama wa porini lakini siyo na binadamu mwezake.Ninawalaani sana hao majambazi na namuomba sana mola awaadhibu kwa huo ushwetani wao.
 
Dah noma sana!
majambazi wana staili zao kali sana... yawezekana walivaa mabaibui full ninja kumbe viunoni wana manati za kizungu!!
Usiombe ukutane na hii dhahma...
Ilinitokea mtoni kwa aziz waliingia kwa style hiyo kwenye supermarket.. sitasahau maishani kamwe!
maamae siku yako ikufika tu. Fanya ibada kwa sana
 
Dah noma sana!
majambazi wana staili zao kali sana... yawezekana walivaa mabaibui full ninja kumbe viunoni wana manati za kizungu!!
Usiombe ukutane na hii dhahma...
Ilinitokea mtoni kwa aziz waliingia kwa style hiyo kwenye supermarket.. sitasahau maishani kamwe!
Pole sana. Ingawa ni nje ya mada, Ila mkuu tudokeze kidogo picha ilikuwaje? wewe ulijificha wapi
 
Pole sana. Ingawa ni nje ya mada, Ila mkuu tudokeze kidogo picha ilikuwaje? wewe ulijificha wapi
Asante mkuu!
Ukikutana na hawa majamaa we tii amri tu ndo pona yako!
Nililala tulii no kutikisika na bahati mbaya ndo nilikuwa nalipia vitu kwa cashier aliyezoa hela hakua muamrishaji na hakuwa na siraha!
Kilikuwa kitendo cha sekunde chache sana ndani ya dk 2 walikuwa washatoweka pale.
 
Back
Top Bottom