Majambazi wapora maduka ya m-pesa mbezi mwisho

Majambazi wapora maduka ya m-pesa mbezi mwisho

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Posts
5,690
Reaction score
5,568
Majambazi wakiwa na silaha, wamepora maduka mawili ya m-pesa, yaliopo njia panda ya moro na kinyelezi. majambazi hayo walipiga risasi nne hewani, na kuwafanya wananchi kukimbia ovyo, na wakatumia mwanya huo kupora na kutokomea uchochoroni. haijajulikana wamepora kiasi gani. Sambamba na tukio hilo jamaa mmoja, alikua akipata huduma kati maduka hayo, ameshushia kipigo karibu ya kuribu ya kumuondolea uhai. Kwa kuzaniwa ni mmoja kati ya majambazi hao, jamaa alikua akipata huduma pale, aliacha simu yake ichajiwe mkononi alibeba mfuko wenye kitoweo.majambazi walimkuta pale wakaamuru walale chini, walivoondoka majambazi jamaa alinyanyuka kwa kiwewe na kukimbia. watu wakazi nimmoja kati ya majambazi wakamkamata akapigwa na mawe, meza.mpaka alipotokea mtu wa kumtetea kuwa yeye hausiki anamjua, anakabia kutolewa uhai wake. kisa kimetokea saa mbili usiku.
 
wamekwenda kulinda amani sudan wakati sisi wenyewe hali yetu ni ya kuunga unga..hatujui kama kesho tutaamka salama...wanajeshi wako makambini na masilaha yao..tunaombeni waingilie kati...wawasaidie polisi..hali ni mbaya..jk mwenyewe amekiri hilo alipokuwa ziarani huko uhayani..
 
Ndio zenu hizo Buku 7 wasaliti wa Watanzania. Kuvuruga mjadala ili kumtetea DHAIFU ambaye uongozi wa nchi umemshinda kwa kuwa tu ni muislamu mwenzenu. Ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya ya kuiangamiza nchi.



Wewe hata ukipigwa makofi na mke wako lawama zitaenda kwa Kikwete.
 
Halafu nyie ndiyo majambazi wakubwa nini unacholalamika mkuu jaribu kuona so mkuu make vijana wa bavicha manajifanya hamnazo.

...waambieni vingozi wa dini waiombe nchi yetu iwe na amani!...ni kitu kidogo tu,just kuomba majambazi na mafisadi yote Tanzania yataisha...
 
nchi iko salama
ina amani ya kutosha
endeleeni kuiombea amani iliyopo.....sio maneno yangu ni ya hao viongozi wa CCM..
 
Halafu nyie ndiyo majambazi wakubwa nini unacholalamika mkuu jaribu kuona so mkuu make vijana wa bavicha manajifanya hamnazo.
Kumbe mnawajua majambazi...sasa mnasubiri nini kuwadhibiti...au mpaka wamalize watanzania na mali zao?
 
Wewe hata ukipigwa makofi na mke wako lawama zitaenda kwa Kikwete.

Yaani ina maana tunasea kuwa tunawza kuilinda mipaka yetu, kumbe hata majambazi hatuwezi kuwazuia!!!!!!!


Je, tutaweza kupambana na wale wanaokuja na silaha za kivita endapo kama majambazi tu na gobole tunashindwa. Rais alitoa onyo kwa nchi yoyote itakayoichezea Tanzania watapigwa kama Idd Amin!!!!!


OMBI: Tuanze na majambazi ambao wanaiba mapema kweupe!!!!!


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Back
Top Bottom