Majaji Waitisha Mgomo Nchi Nzima Misri!


Buchanan

Buchanan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,207
Points
1,500
Buchanan

Buchanan

JF-Expert Member
Joined May 19, 2009
13,207 1,500
Ni kwa ajili ya kupinga uamuzi wa Rais Mohammed Mursi kujilimbikizia mamlaka makubwa kwa kupitisha decree inayominya mamlaka ya Mahakama dhidi ya maamuzi yake!
Source: BBC.

My take: Kwa Tanzania Majaji kuungana na Wananchi kuitisha mgomo ni jambo gumu sana hata kama uhuru wao ukiminywa!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,539
Points
2,000
Age
39
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,539 2,000
Tulishafunguliwa macho na kamanda Lisu kuwa majaji waTz wanabebwa kwa misingi ya udini,rushwa tena ya k,ukabila,n.k.hawana sifa wala uwezo.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
Ni kwa ajili ya kupinga uamuzi wa Rais Mohammed Mursi kujilimbikizia mamlaka makubwa kwa kupitisha decree inayominya mamlaka ya Mahakama dhidi ya maamuzi yake!
Source: BBC.

My take: Kwa Tanzania Majaji kuungana na Wananchi kuitisha mgomo ni jambo gumu sana hata kama uhuru wao ukiminywa!
majaji walalamike nini wakati wan Judges renumeration act imewaweka HURU KIFADHA. wamekubali rushwa kupendelewa na serikali nao waipendelee!!!!!!!!!!!!! majaji, majaji, majaji,majaji.........................................................
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,880
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,880 2,000
Kwa hapa kwetu itakuwa ngumu sana kwa majaji kuitisha hiyo migomo kwa sababu hata uteuzi wao ni wa kubebwa na rushwa.
 

Forum statistics

Threads 1,294,755
Members 498,034
Posts 31,187,163
Top