Mzee wa old school
JF-Expert Member
- May 16, 2021
- 979
- 1,502
Nenda moja kwa moja kwenye point.....
Ameshakuambia alikuwa haingii darasani walan haandiki notes sasa ataachaje kuwa hivyo au ulitegemea awe Mass com mzuri wakati alidoggy vipindi?Umesoma Mass Com ila unaandika kama form two leaver.
Huu uzi ufutwe tu
Kwa mujibu wa muendelezo wa hii story inaonyesha ni kweli baba yao hakuwa na mchango mkubwa maana alishindwa kuilea familia baada ya mke wa kufa ikatawanyikia kwa mashangaziNakupa elimu ndogo kabisa, Ni baba yenu ndie alikuwa anatafuta hela za kuwalipia ada shuleni, nguo, chakula, n.k. mama yenu alikuwa anapewa ila mkimuona anavyowalipia / kuwapa mnadhani ni zake.
Nani kama mama ni misemo ya watoto / vijana ambao bado hawana familia zao kujua mfumo kamili wa jinsi mambo yanavyokwenda