Maisha ya Zero IQ na haso zake za kila siku

Maisha ya Zero IQ na haso zake za kila siku

Umenikumbusha kitu mi life yangu baada ya kugundua ajira ngumu mtaani nikiwa chuo ikabidi nibane hela yangu ya bumu nikawa nakula wali maharage na mboga mboga,japokuwa nilikuwa nachekwa na washikaji ila baada ya chuo nikanunua machine ya kufyatua matofali pale SIDO na vibao vyake pale buguruni(nilichongesha) nilipiga hela za kufa mtu kwa sababu nilikuwa natengeneza matofali mawe then kupitia uaminifu na kujituma nikajikuta nafanya kazi ya kufyatua matofali kwa mkuu fulani(sitamtaja) akaniunganisha na kazi ya kusimamia frame zake zijengwe i mean nitafute mafundi mimi mwenyewe na niwasimamie ili yeye akirudi kutoka nje ya nchi(balozi) akute qframe zote 17 zimeshajengwa na kukamilika,So hela zote alinikabidhi mimi sasa mimi kwa kupenda sifa kwangu nilimrudishia chenchi yake kwa sababu alifanya over estimation ikabidi anipe zawadi ya nafasi serikalini (ambayo mpaka sasa inanipa kibuli)kama zawadi ya uaminifu wangu pia nilikuwa namfundisha mwanae wa kike tuition yule dogo alikuwa ananitaka ila nikawa serious na kazi kumbe dogo akazidi kuzimika na mimi nakuanza kunisifia kwa baba yake(I was like a bodyguard from Beijing -jet li).
Nitaendelea nikimaliza hii bia yangu ya kirusi (Budweiser).
 
Big up sifuri IQ.. Siku nakuja Dodoma nitakuja kujifunza kula chips kwenye goli lako. [emoji3]
 
Hii siyo chai kama unavyofikiri hakuna nilichoongopa hapo mkuu? Haukuwai kuona uzi wangu niliokuwa natafuta kazi humu
Wakuu msinichoke bado natafuta kazi ya pharmacy - JamiiForums ata ule uzi niliokuwa nauza vifaa vya chipsi haukuona pia?
Karibu ujipatie vifaa vya kuanzisha biashara ya chipsi. - JamiiForums
Sawaa umefanya jambo jema kuanzisha huu uzi "... itachangia kuwa hamasisha vijana wengi kuacha kuchagua kazi na kupoteza muda tu wakupiga soga vijiweni ... nakuombea kwa mizimu yote UfaNikiwe ili uzidi ku inspire vijana wengine wenye kiu ya mafanikio .... Kudos
 
Mkuu goli lako la chips liko mitaa gani nije kukutembelea Kama ni ndani ya wilaya ya kinondoni au ilala itakuwa vizuri Sana..nitakuja na wanaume wenzangu wa dar utuwekee mazagazaga Kama yote pilipili kwa mbali tudamshi na chipsi
wanaume wa wapi umesema?
 
Umenikumbusha kitu mi life yangu baada ya kugundua ajira ngumu mtaani nikiwa chuo ikabidi nibane hela yangu ya bumu nikawa nakula wali maharage na mboga mboga,japokuwa nilikuwa nachekwa na washikaji ila baada ya chuo nikanunua machine ya kufyatua matofali pale SIDO na vibao vyake pale buguruni(nilichongesha) nilipiga hela za kufa mtu kwa sababu nilikuwa natengeneza matofali mawe then kupitia uaminifu na kujituma nikajikuta nafanya kazi ya kufyatua matofali kwa mkuu fulani(sitamtaja) akaniunganisha na kazi ya kusimamia frame zake zijengwe i mean nitafute mafundi mimi mwenyewe na niwasimamie ili yeye akirudi kutoka nje ya nchi(balozi) akute qframe zote 17 zimeshajengwa na kukamilika,So hela zote alinikabidhi mimi sasa mimi kwa kupenda sifa kwangu nilimrudishia chenchi yake kwa sababu alifanya over estimation ikabidi anipe zawadi ya nafasi serikalini (ambayo mpaka sasa inanipa kibuli)kama zawadi ya uaminifu wangu pia nilikuwa namfundisha mwanae wa kike tuition yule dogo alikuwa ananitaka ila nikawa serious na kazi kumbe dogo akazidi kuzimika na mimi nakuanza kunisifia kwa baba yake(I was like a bodyguard from Beijing -jet li).
Nitaendelea nikimaliza hii bia yangu ya kirusi (Budweiser).
maliza haraka .but tizama usipaliwe tu ... tunasubiri ushuhuda
 
Umenikumbusha kitu mi life yangu baada ya kugundua ajira ngumu mtaani nikiwa chuo ikabidi nibane hela yangu ya bumu nikawa nakula wali maharage na mboga mboga,japokuwa nilikuwa nachekwa na washikaji ila baada ya chuo nikanunua machine ya kufyatua matofali pale SIDO na vibao vyake pale buguruni(nilichongesha) nilipiga hela za kufa mtu kwa sababu nilikuwa natengeneza matofali mawe then kupitia uaminifu na kujituma nikajikuta nafanya kazi ya kufyatua matofali kwa mkuu fulani(sitamtaja) akaniunganisha na kazi ya kusimamia frame zake zijengwe i mean nitafute mafundi mimi mwenyewe na niwasimamie ili yeye akirudi kutoka nje ya nchi(balozi) akute qframe zote 17 zimeshajengwa na kukamilika,So hela zote alinikabidhi mimi sasa mimi kwa kupenda sifa kwangu nilimrudishia chenchi yake kwa sababu alifanya over estimation ikabidi anipe zawadi ya nafasi serikalini (ambayo mpaka sasa inanipa kibuli)kama zawadi ya uaminifu wangu pia nilikuwa namfundisha mwanae wa kike tuition yule dogo alikuwa ananitaka ila nikawa serious na kazi kumbe dogo akazidi kuzimika na mimi nakuanza kunisifia kwa baba yake(I was like a bodyguard from Beijing -jet li).
Nitaendelea nikimaliza hii bia yangu ya kirusi (Budweiser).
Mkuu umeongea kitu kikubwa sana uaminifu ndio nguzo kuu ata kwenye biashara sijawahi na sitawahi dhurumu cha mtu.
 
Sawaa umefanya jambo jema kuanzisha huu uzi "... itachangia kuwa hamasisha vijana wengi kuacha kuchagua kazi na kupoteza muda tu wakupiga soga vijiweni ... nakuombea kwa mizimu yote UfaNikiwe ili uzidi ku inspire vijana wengine wenye kiu ya mafanikio .... Kudos
Yap mkuu kazi ni kazi ili mladi huwe na nia tu kama mtaji ni wewe mwenyewe.
 
Hahaha chips ya mkoani ikoje hiyo mkuu? Au inakaangiwa na yai la mbuni? [emoji3][emoji23]
Chipsi ya mkoani siyo tepetepe kama chipsi za dar huku mayai ya kienyeji ya kutosha ni wewe tu na pesa yako alafu siyo nyingi ni kichele tu.
 
Jina lako hilo Zero IQ na jinsi akili yako inavyofanya kazi (mashaallah) ni vitu viwili tofauti.

Ila avatar yako inaendana na ukubwa wa fikra uliokua nayo. Mungu akulinde katika biashara zako na akufungulie milango ya baraka ufikie ndoto zako. (Ufungue hata hoteli kama Hyatt Regency au Hotel Verde ya bakhresa kule znj)[emoji18] [emoji817]
 
Mkuu umeongea kitu kikubwa sana uaminifu ndio nguzo kuu ata kwenye biashara sijawahi na sitawahi dhurumu cha mtu.
Ipo hivi bongo kila mtu anataka shortcut so waaminifu ni wakutafuta kwa microscope so ukiwa mwaminifu unakuwa kama umejitangaza kwa bango kubwa mno tofauti na wenzako ila UAMINIFU PEKE YAKE HAUTOSHI KWA SABABU UNATAKA UAMBATANE NA JUHUDI ZISIZO NA VISINGIZIO WALA MALALAMIKO NDO UTATUSUA MKUU.PILI FANYA VITU KIAKILI USIFANYE KIWEHU WEHU UTEGEMEE KUPATA MATOKEO CHANYA.
 
Ipo hivi bongo kila mtu anataka shortcut so waaminifu ni wakutafuta kwa microscope so ukiwa mwaminifu unakuwa kama umejitangaza kwa bango kubwa mno tofauti na wenzako ila UAMINIFU PEKE YAKE HAUTOSHI KWA SABABU UNATAKA UAMBATANE NA JUHUDI ZISIZO NA VISINGIZIO WALA MALALAMIKO NDO UTATUSUA MKUU.PILI FANYA VITU KIAKILI USIFANYE KIWEHU WEHU UTEGEMEE KUPATA MATOKEO CHANYA.
Kweli kabisa mkuu naunga mkono maneno yako for 100%
 
Huwezi kumpata kwenye Uzi huu mkuu kamtafute huko kwenye nyuzi zingine uwenda ukapata hiyo bilioni 1,ila nikukumbishe hakuna pesa ya kirahisi hivyo.
mkuu kanuni kuu ya kufanikiwa maishani ni (kuidharau aibu)
kujituma na kufanya kile unachokiamini
bila kujali watu watakuona je?
Umejiuliza kwanini wasomi wengi wa kiwango cha PhD wanaishia kuajiriwana std 7?
Songa mbele mkuu
 
Back
Top Bottom