Maisha ya Zero IQ na haso zake za kila siku

Maisha ya Zero IQ na haso zake za kila siku

Aisee ni shiiida mkuu, mfano mimi fani niliyosomea na shughuli ninayofanya ni tofauti mbali ila ndiyo hivyo hakuna kulaumu wewe unasematu Alhamdulillah basi.
Kweli kabisa mkuu fanya kazi yeyote ili mradi mkono uwende kinywani cha kuzingatia tu usidhurumu cha mtu
 
@zero iQ hata huyu amenena kweli kuwa aibu kwa msomi wa ki Tz ni kitanzi kinachowaua wengi, just imagining mimi ningeona aibu wakati nasoma chuo kula wali mboga mboga,ningeona aibu kuwa mwalimu wa tuition,ningeona aibu kuwa mfyatua matofali mwenye degree leo hii sijui ningekuwa wapi
Tatizo la wengi mkuu wanashindwa kufahamu kwamba Mungu hakupi unachotaka anakupa unachotafuta tu.
 
Wewe ni mpambanaji,hongera sana; 'kuzaliwa masikini si kosa,kosa ni kufa masikini'
 
Kweli kabisa mkuu fanya kazi yeyote ili mradi mkono uwende kinywani cha kuzingatia tu usidhurumu cha mtu
Safi sana kiongozi, mimi naona niwakati wako sasa wa kubadili avatar mkuu,
Maana vitu unavyo vifanya ni vyamaana sana.
 
@zero iQ hata huyu amenena kweli kuwa aibu kwa msomi wa ki Tz ni kitanzi kinachowaua wengi, just imagining mimi ningeona aibu wakati nasoma chuo kula wali mboga mboga,ningeona aibu kuwa mwalimu wa tuition,ningeona aibu kuwa mfyatua matofali mwenye degree leo hii sijui ningekuwa wapi
nashukuru aibu sinaga, nimeanza mishe nikiwa mdogo kabisa, nimeanza kuajiri nikiwa sekondari, niliajiri wapiga picha wawili shuleni, Jmosi naenda kusafisha na kuwarudishia wagawe...maisha ya ujasiriamali nimeanza nikiwa mdogo mno.
Ukinipeleka popote bila hata mtaji wa maana nitafanya maajabu.
Pamoja na nina kazi yangu lkn ujasiriamali siachagi umenitoa mbali sana
 
Safi sana kiongozi, mimi naona niwakati wako sasa wa kubadili avatar mkuu,
Maana vitu unavyo vifanya ni vyamaana sana.
Usijari mkuu nitabadili tu ila ata hiyo Avatar ina maana kubwa sana kwangu ila nimeapa kuibadili nikifikia sehemu flani ya maisha niliyojiwekea.
 
Mimi niko nakaa karibu sana na jamaa muuza chips muda mwingi huwa anakua busy vibaya mno....sasa sikutegemea eti wewe muuza chips na pilika mida ya kazi inavyo kua tight alafu upate muda wa kuleta ma-bandiko kibao humu JF

Nina mashaka kwamba hapa unatupa story ya mtu flani
 
nashukuru aibu sinaga, nimeanza mishe nikiwa mdogo kabisa, nimeanza kuajiri nikiwa sekondari, niliajiri wapiga picha wawili shuleni, Jmosi naenda kusafisha na kuwarudishia wagawe...maisha ya ujasiriamali nimeanza nikiwa mdogo mno.
Ukinipeleka popote bila hata mtaji wa maana nitafanya maajabu.
Pamoja na nina kazi yangu lkn ujasiriamali siachagi umenitoa mbali sana
Ongera sana mkuu,binafsi ninachojilaumu siyo kuzaliwa katika familia maskini bali ule umaskini uliopelekea kuwaza kwamba ili nipate mafanikio basi inanibidi nisome na kupata Ajira .
 
Mimi niko nakaa karibu sana na jamaa muuza chips muda mwingi huwa anakua busy vibaya mno....sasa sikutegemea eti wewe muuza chips na pilika mida ya kazi inavyo kua tight alafu upate muda wa kuleta ma-bandiko kibao humu JF

Nina mashaka kwamba hapa unatupa story ya mtu flani
Mkuu angalia vizuri mabandiko yangu huwa nayaleta saa ngapi na kipindi gani huwa nakuwa online kuna kipindi ulikuwa huwezi nikuta kabisa JF ata wiki
 
Na ndio mistake nisiyotamani kuifanya katika maisha yangu
Ni kweli mkuu,mtu anayeweza kujisimamia mwenyewe na akajiajiri bila kutegemea kuajiriwa tayari uko level ya uprofesa wa kweli;kwa sababu wengi tunasoma tukaajiriwe na mwisho wa siku tunashindwa kufungua hata genge la nyanya.
 
Mkuu angalia vizuri mabandiko yangu huwa nayaleta saa ngapi na kipindi gani huwa nakuwa online kuna kipindi ulikuwa huwezi nikuta kabisa JF ata wiki
Basi mkuu huko kijuwenu kwenu biashara imepoa sana...mana kwa zile pilika za hao jamaa ninaowaona kwenye chips muda huu wako hoi wamelala na sio kuwa online JF
 
Ni kweli mkuu,mtu anayeweza kujisimamia mwenyewe na akajiajiri bila kutegemea kuajiriwa tayari uko level ya uprofesa wa kweli;kwa sababu wengi tunasoma tukaajiriwe na mwisho wa siku tunashindwa kufungua hata genge la nyanya.
Naamini hilo mkuu
 
Back
Top Bottom