Kungwi Mtoto
JF-Expert Member
- Jun 27, 2018
- 796
- 780
Hivi ile beti.tulokuwa twasubiri mamilion tukafundishane milo ya watu walio na hela ilikuwaje mkuuš?
Nimeipenda... safi sana utafika mbaliAchana na ile betting mkuu hiyo ndio true haso ninayoifanya now.
yoyote ata ya kabati la chips, picha kama iyo ya avatar yako kuna baadhi ya watu akiangalia anapatwa msisimko MkuuNiweke ipi mkuu?
powa kila la kheri mkuu, nikija Dom nitakutembeleaDodoma mjini kabisa
Mwanamasumbwi Nini huyo bimkubwaMkuu hiyo Avatar ina story ndefu sana
Naisubiri io siku MkuuWe acha tu mkuu ipo siku nitatoa maelezo ya hiyo Avatar
Nashukuru mkuu usiogope kuniomba ushauri na kuniuliza chochote nitakujibu kadri vile mimi nilivyofanya mpaka kufikia hapo.Aisee, safi sana Zero IQ , Uzi wako unatuinspire wengi. Siku ntakutafuta unipe details zaidi kuhusu hyo biashara ya chips. Keep it up man.
Asante MkuuLazima nitakutag mkuu usijari
Hii siyo chai kama unavyofikiri hakuna nilichoongopa hapo mkuu? Haukuwai kuona uzi wangu niliokuwa natafuta kazi humuUmeanza Chai mkuu"... !!?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu goli lako la chips liko mitaa gani nije kukutembelea Kama ni ndani ya wilaya ya kinondoni au ilala itakuwa vizuri Sana..nitakuja na wanaume wenzangu wa dar utuwekee mazagazaga Kama yote pilipili kwa mbali tudamshi na chipsi