Yupo Uturulki huyo achana nayo ni sawa kama yupo Iran au Iraq ulaya anaisikia tu.Acha kudanganya watu wewe. Kama vipi rudi Bongo. Unasema chungu huku unakula tukueleweje sasa
Yupo Uturulki huyo achana nayo ni sawa kama yupo Iran au Iraq ulaya anaisikia tu.Acha kudanganya watu wewe. Kama vipi rudi Bongo. Unasema chungu huku unakula tukueleweje sasa
kwahiyo bora wewe hapo Umangani uturuki sio??? Uganga umeacha??? ushawahi muona mtu yeyetu alie nchi za western anafanya uganga kama wewe hapo Uturuki?