Maisha ya Ubachela

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,620
2,000
cooking-with-george-005.jpg
 

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Aug 30, 2007
3,123
2,000
Nyie mnaotaoa kommenti hapa. Nauliza maswali. Mmejuaje kwamba huyo mtasha ni bachelor? Mwanaume hatakiwi kusonga ugali? Pili, mmejuaje kama huo ugali atakula yeye peke yake? Mmeingia ndani ya nyumba mkaona kuna watu wangapi? Ndio maana nasema mnatoa mada za kitoto hapa. Kama hamna cha kuandika kaeni kimya. Someni michango ya watu walioenda shule.
 

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,125
2,000
Nyie mnaotaoa kommenti hapa. Nauliza maswali. Mmejuaje kwamba huyo mtasha ni bachelor? Mwanaume hatakiwi kusonga ugali? Pili, mmejuaje kama huo ugali atakula yeye peke yake? Mmeingia ndani ya nyumba mkaona kuna watu wangapi? Ndio maana nasema mnatoa mada za kitoto hapa. Kama hamna cha kuandika kaeni kimya. Someni michango ya watu walioenda shule.
Mkuu hiyo I'd yako ntapata wapi hicho kitabu?
Mara ya mwisho nilikisoma mwaka 1988 nikiwa std2.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,620
2,000
Nyie mnaotaoa kommenti hapa. Nauliza maswali. Mmejuaje kwamba huyo mtasha ni bachelor? Mwanaume hatakiwi kusonga ugali? Pili, mmejuaje kama huo ugali atakula yeye peke yake? Mmeingia ndani ya nyumba mkaona kuna watu wangapi? Ndio maana nasema mnatoa mada za kitoto hapa. Kama hamna cha kuandika kaeni kimya. Someni michango ya watu walioenda shule.

mazee unaulizanga maswali mingi kwani we ni polisi???
 

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Aug 30, 2007
3,123
2,000
mazee unaulizanga maswali mingi kwani we ni polisi???

Kaka sio hivyo. Kuna members hapa wanaleta mada za kitoto sana. Tunataka kuikomesha hii tabia ya kuleta mada za kipuuzi hapa ndani. Wakishajua kuna mwanamalundi hapa ndani, hawawezi tena kuleta mada za kitoto.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,620
2,000

Kaka sio hivyo. Kuna members hapa wanaleta mada za kitoto sana. Tunataka kuikomesha hii tabia ya kuleta mada za kipuuzi hapa ndani. Wakishajua kuna mwanamalundi hapa ndani, hawawezi tena kuleta mada za kitoto.

Sawa mkuu ila wakati mwingine uwe unacheck check, si unajua mzee mzima Invisible hana simile!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom