kichwa mbovu
JF-Expert Member
- Aug 3, 2018
- 706
- 504
Alisema vyombo anagonga kuanzia Alhamisi mpaka jumapili akimaliza kazi zake za useremala sasa utasema ni mjinga huyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Alisema vyombo anagonga kuanzia Alhamisi mpaka jumapili akimaliza kazi zake za useremala sasa utasema ni mjinga huyo
Kwani tatizo la pierre ni nini ndugu? Yeye alikuwa kwenye life style yake,watu wamependa life style yake,na wameenda mbali zaidi wanampa mpaka dili kwa life style yake,sasa wewe unaumia nini??Hapa Kuna watu wanamtetea,sisi waTz watu wa ajabu sana mkuu
Halafu eti anaweza kuhesabu hadi tisini hahahahahahahaHahahahaha!!!
Hiyo hasi na chanya imenikumbusha dogo mmoja anasema kichwani kwake ni vurugu match, huku hasi kule chanya..
Twaha amepata toto jinga kweli hahahahshshaAloo Twaha amepata ntoto njinga sana [emoji23][emoji23]
Wewe si msomi? Pata umaarufu sasa kama unaona shule ndo umaarufu!!!
Wajinga ni hao wanaomshangilia mleviKwani tatizo la pierre ni nini ndugu? Yeye alikuwa kwenye life style yake,watu wamependa life style yake,na wameenda mbali zaidi wanampa mpaka dili kwa life style yake,sasa wewe unaumia nini??
Muacheni mwana apige pesa, kama unamuona mjinga,hakuna mtu kakulazimisha kumshabikia,wewe endelee kuwa seriasi kaka.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa itafika wakati ukiwa na idadi fulani ya followers na uka trend kwenye mitandao ya kijamii ukatwe kodi au siyo???watu kama hawa hivi serikali haiwezi kufanya mchakato angalau wawe wanakusanya kodi kutoka kwao
Kuna kitu hakiko sawa kwenu,kama hakufurahishi achana nacho watu wanalipa ili waone vituko vyake akilewa tuHapa Kuna watu wanamtetea,sisi waTz watu wa ajabu sana mkuu
Hapo umenena mkuu. Huyu jamaa hana matatizo ila sisi watanzania na akili zetu. Halafu kili hizi hizi ndo tunaenda nazo kupiga kura!!!! aiseeeYaan Mpaka inashangaza.... Huyu jamaa hamna cha maana chochote anachokifanya zaidi ya kubwabwaja akiwa amelewa halafu watanzania ndio wanamuona wamaana na maarufu....
Tuna safar ndefu sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee wasomi wanataka umaarufu na wao? Bullshit
Mmasai ( Peter mollel) aka Pierre gumbo liquid pia ana damu ya iringa ( mama ake)Hivi uyo mjinga ni Mchaga ama Muha wa Kigoma
Yes that's very true bro, unakuwa msomi halafu Una kitu, unaogopa kujichanganya mtaaniAisee wasomi wanataka umaarufu na wao? Bullshit
Alafu huu ujinga wa kuitana wasomi ndio unalemaza watu wanakufa maskini...
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
They are just using him...anapenda ulabu basi sasa hivi angekuwa na mchuzi wa nguzi …..kama angesajili misemo yake…..
"its okeyyyyy"
"FIRE LIQUID..TIPS...NK