---maisha ya "njozi za kutisha"--


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180



...are you the victim of your own success?
are you living your dream or are you living a nighmare?

tumblr_ljy58snLFb1qhll7z.jpg


una usongo wa mawazo unaotokana na majukumu ya kazi, familia, ie---ndugu, jamaa na marafiki?
huna muda wa kufurahia mafanikio yako kielimu, kazi/biashara?... kipato hakikutoshi majukumu ya jamii inayokuzunguka?


lazy-black-business-man.jpg?w=357&h=238


...haupo peke yako! ...tena wala haijalishi wewe ni mzaliwa wa kwanza wa kiume au mzaliwa wa kike kwenye familia...


black-woman-at-work-stressed-430x260.jpg


...
njia gani muafaka za kuutua mzigo huu wa kuwa tegemeo la familia ili angalau upate kufurahia
mafanikio ya kisomo chako, ndoa, familia na maisha kwa ujumla?
...kwani ni lazima uilee familia na ukoo mzima kwakuwa tu una kazi inayokulipa vizuri?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
living one day at a time is the solution. the one way to failure is to try to please everyone! tell pple the truth on their faces when u ar nt up to something!well,im dying to sleep now,lol!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
mkwe,kuna watu wana majukumu ya kujitakia (while forgetting the vital roles). hujaona watu wako busy na msiba than kumuuguza mgonjwa? last wknd nilipewa kadi ya mchango saluni na mdada,hata hanijui jina langu! ili mradi tunakutana mara nyingi hapo! sasa si wazimu huo?kha!
Unamaanisha watu wakwepe majukumu au?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Dah..................hii ya leo umenibamba! Ninaamini kuwa life ni kustruggle but I also believe that tunahitaji kuenjoy that life. Mbu leo mh! umenibamba!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
living one day at a time is the solution. the one way to failure is to try to please everyone! tell pple the truth on their faces when u ar nt up to something!well,im dying to sleep now,lol!

...nice quote king'asti,...nimeupenda ukumbusho huu...
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Asante Mbu kwa kutukumbusha...ni vema saa zingine tukumbuke pia na sie tunahitaji kufurahia maisha na si kuwajali wengine tu. Asante Mbu
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Mkuu, wengine ndio tugemeo letu pekee hivyo kutowasaidia ni kuwakosea sana, wengine maisha ni tofauti sana na wengine hivyo wao ndio waliodunduliza fedha ili kutulipia ada.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Both dreams and nightmares tend to be intense in terms of their visual, auditory and emotional impact. Nightmares however tend to have the most impact. If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams, sijui kama kuna watu wanajua kitu kinaitwa Hypnosis
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
mimi nimeweza siku hizi kuzima simu kwa siku nzima......inaondoa stress zote.....trust me...
...lol...braza hapo hujatatua bado tatizo, ukiwasha simu tu beep beep----New message!---
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Both dreams and nightmares tend to be intense in terms of their visual, auditory and emotional impact. Nightmares however tend to have the most impact. If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams, sijui kama kuna watu wanajua kitu kinaitwa Hypnosis
...hahaha...the finest bana....nice read that article is...
je ulikisoma na hiki kipande?

---"...If you focus upon your fears you magnify them and give them more power and then you live your nightmares.
If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams. "---



...swali langu linaegemea hapa; tukishavuka stage hiyo ya kujitambua, nini kipimo cha mafanikio yetu kimaisha?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
77
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 77 0
Kuna watu hawali vizuri, hawafanyi chochote hata kidogo cha kuwafurahisha wao au waliowazunguka kinachohitaji kutumia pesa (japo kidogo) wakisema wanawekeza kujengea mtoto/watoto future......

Hili nalo limekaaje?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
hypnosis huku kwetu si tutauana mazee? manake confidentiality ni zero,ukifumua hii kichwa unaweza kukuta weapons of mass destruction,lol!
Both dreams and nightmares tend to be intense in terms of their visual, auditory and emotional impact. Nightmares however tend to have the most impact. If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams, sijui kama kuna watu wanajua kitu kinaitwa Hypnosis
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
very well said! kipimo cha mafanikio iwe 'furaha' kuna mtu kafanikiwa kupata hela, ila nyumbani kituo cha polisi! huko ofcn anakimbia kimbia tu manake sio wadai na wadaiwa wanamsaka! in the end of the day,kama hufurahii maisha, u cant take a deep breath of the so called fresh air, u ar so doomed! its very important to focus on urself and people who matters the most and enjoy life. umenikumbusha mbu, im dying for a hoiliday,lol

...hahaha...the finest bana....nice read that article is...
je ulikisoma na hiki kipande?

---"...If you focus upon your fears you magnify them and give them more power and then you live your nightmares.
If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams. "---




...swali langu linaegemea hapa; tukishavuka stage hiyo ya kujitambua, nini kipimo cha mafanikio yetu kimaisha?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Kuna watu hawali vizuri, hawafanyi chochote hata kidogo cha kuwafurahisha wao au waliowazunguka kinachohitaji kutumia pesa (japo kidogo) wakisema wanawekeza kujengea mtoto/watoto future......

Hili nalo limekaaje?

...hahahah....Gaijin umesema vizuri sana;....rejea maneno ya 'msemakweli' huyu halafu tuanze kujadiliana...

Life+and+Living+quote.jpg


...wengi wetu tumebambwa kwenye mfumo huu, wazazi walitusomesha, na sasa tunalazimika kulipa fadhila
kuwasomesha na kuwalea wadogo zetu...

the circle continues....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
living one day at a time is the solution. the one way to failure is to try to please everyone! tell pple the truth on their faces when u ar nt up to something!well,im dying to sleep now,lol!
The subconscious mind attempts to process these emotions and to resolve any hidden and unconscious conflicts
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
very well said! kipimo cha mafanikio iwe 'furaha' kuna mtu kafanikiwa kupata hela, ila nyumbani kituo cha polisi! huko ofcn anakimbia kimbia tu manake sio wadai na wadaiwa wanamsaka! in the end of the day,kama hufurahii maisha, u cant take a deep breath of the so called fresh air, u ar so doomed! its very important to focus on urself and people who matters the most and enjoy life. umenikumbusha mbu, im dying for a hoiliday,lol

King'asti, kujipendelea muhimu, ..."ukitaka!"....lol!

....umesema kweli tupu....hizi extended family hizi.....pasua kichwa kabisa!
kuna mheshimiwa mmoja majuzi alianzisha unyuzi kukemea vibaya sana michango ya harusi na aliyeianzisha...
---kizazi cha kudaiwa michango--- na usipotoa jamii inakutenga...! ---hata ukisema huna madhali jamii inaku judge kwa 'mafanikio' yako, imekula kwako hiyo!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
...hahaha...the finest bana....nice read that article is...
je ulikisoma na hiki kipande?

---"...If you focus upon your fears you magnify them and give them more power and then you live your nightmares.
If you focus upon your desires, you allow yourself to be inspired to follow and live your dreams. "---




...swali langu linaegemea hapa; tukishavuka stage hiyo ya kujitambua, nini kipimo cha mafanikio yetu kimaisha?
Hahahaha!!! Mbu nitajaribu kujibu swali lako ingawa sijui kama nitakuwa nimepatia sawa sawa kwa jinsi ambavyo utakuwa unahitaji kujibiwa, unajua Mbu asilimia kubwa ya our thoughts are mixture of our perceptions, fears, worries and dreams yaani hatuishii yale maisha halisi hata tukivuka ile stage ya kujitambua kwenye kipimo cha mafanikio yetu ni asilimia chache sana wanaweza kukupa jibu la hilo swali maana some us distort reality in a positive way
 

Forum statistics

Threads 1,213,528
Members 462,184
Posts 28,481,375