Maisha ya Mtipweshi Msumbiji

Maisha ya Mtipweshi Msumbiji

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
19,943
Reaction score
37,825
Habari wadau keshokutwa ninasafiri kutoka Dar kuelekea Mtipweshi Msumbiji, ninakwenda kufanya business survey ninataka kuwekeza.

Kwa wadau mliopo Mtipweshi au ambao mmewahi kuishi Mtipweshi nipe ni dondoo tafadhali. Taratibu za kupata vibali vya kufungua biashara Mtipweshi zikoje?

Vipi kuhusu hali ya maisha kwa ujumla ikoje, na vipi kuhusu usumbufu wa polisi kwa RAIA wa Tanzania?

With much thanx in advance
 
kwa ushauri nenda Lusaka, Zambia kuna soko kabisa kwa ajili ya wageni Commesa pale hakuna usumbufu na bidhaa za kutoka Tanzania na SA zinauzika sana pale mzunguko wa pesa upo huko msumbiji mchanga wa chuma tuu...ila kama unataka kutembea tuu nenda....
 
kwa ushauri nenda Lusaka, Zambia kuna soko kabisa kwa ajili ya wageni Commesa pale hakuna usumbufu na bidhaa za kutoka Tanzania na SA zinauzika sana pale mzunguko wa pesa upo huko msumbiji mchanga wa chuma tuu...ila kama unataka kutembea tuu nenda....
Asante kiongozi..ninaenda kuwekeza kwenye sekta ya afya..Lusaka patanifaa? Vipi kuhusu gharama za ofisi na utaratibu wa vibali vya biashara?
 
Habari wadau keshokutwa ninasafiri kutoka Dar kuelekea Mtipweshi Msumbiji, ninakwenda kufanya business survey ninataka kuwekeza.

Kwa wadau mliopo Mtipweshi au ambao mmewahi kuishi Mtipweshi nipe ni dondoo tafadhali. Taratibu za kupata vibali vya kufungua biashara Mtipweshi zikoje?

Vipi kuhusu hali ya maisha kwa ujumla ikoje, na vipi kuhusu usumbufu wa polisi kwa RAIA wa Tanzania?

With much thanx in advance
Wengine hiyo Mtipweshi ndio unatutajia wewe kuwa kuna sehemu inaitwa hivo,sasa hebu tuweke sawa hiyo sehemu ni jiji au kamji na unaweza kukafananisha na jiji/mji gani kwa TZ ............ Lakini pia si vibaya ukituambia ni lugha gani inatumika huko .......??
 
Habari wadau keshokutwa ninasafiri kutoka Dar kuelekea Mtipweshi Msumbiji, ninakwenda kufanya business survey ninataka kuwekeza.

Kwa wadau mliopo Mtipweshi au ambao mmewahi kuishi Mtipweshi nipe ni dondoo tafadhali. Taratibu za kupata vibali vya kufungua biashara Mtipweshi zikoje?

Vipi kuhusu hali ya maisha kwa ujumla ikoje, na vipi kuhusu usumbufu wa polisi kwa RAIA wa Tanzania?

With much thanx in advance

Utakutana Na watanzania kibao kama unafika nyumbani kabisa na wengine wameowa huko ...biashara kubwa pale ilopeleka watanzania ni ruby Sasa Sijui Wewe unataka kufanya Nini ?.....mtipweshi kumepatikana Pesa nyingi mno millions of dollars so nenda jaribu bahati yako
 
Wengine hiyo Mtipweshi ndio unatutajia wewe kuwa kuna sehemu inaitwa hivo,sasa hebu tuweke sawa hiyo sehemu ni jiji au kamji na unaweza kukafananisha na jiji/mji gani kwa TZ ............ Lakini pia si vibaya ukituambia ni lugha gani inatumika huko .......??

Lugha ni Portuguese ....ni kamji kadogo kama vi miji vidogo dogo ila panatengenezwa pesa sanaaaa....ila polisi nao ni majanga
 
Wengine hiyo Mtipweshi ndio unatutajia wewe kuwa kuna sehemu inaitwa hivo,sasa hebu tuweke sawa hiyo sehemu ni jiji au kamji na unaweza kukafananisha na jiji/mji gani kwa TZ ............ Lakini pia si vibaya ukituambia ni lugha gani inatumika huko .......??
wanaongea kiputukizi..
na kiswahili wanajua jua
 
Hela baba wanapenda rushwa kupita maelezo.

Labda kama umekamilika kila kitu
Mimi nilikuwa naendaga kimagendo kwenda kutapeli ruby
Na kununua ruby.

Kama nina documents zote ? Funguka kaka.Nahitaji kujifunza
 
kwa ushauri nenda Lusaka, Zambia kuna soko kabisa kwa ajili ya wageni Commesa pale hakuna usumbufu na bidhaa za kutoka Tanzania na SA zinauzika sana pale mzunguko wa pesa upo huko msumbiji mchanga wa chuma tuu...ila kama unataka kutembea tuu nenda....
Tupatie darasa la zambia na biashara gani zinawateja mkuu?
 
Back
Top Bottom