MAISHA Plus on Azam TWO: Mabinti 9 wakesha Mtini wakisaka 30M

MAISHA Plus on Azam TWO: Mabinti 9 wakesha Mtini wakisaka 30M

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Posts
1,025
Reaction score
475
MAISHA Plus on Azam TWO: Mabinti 9 wakesha Mtini wakisaka 30M


Jana majira ya saa 3 usiku nikitazama mfululizo wa makala ya Maisha halisi kutoka Kijiji cha Maisha Plus kupitia Runinga ya Azam TWO nilijawa na mchanganyiko wa fikara kinzani huku roho ya imani na ghadhabu vikikinzana kwa wakati mmoja.


Nilitafakari sana juu ya tukio la adhabu ya kushinda kutwa nzima na baadaye kulala usiku kucha juu ya mti kwa mabinti 9 waliofanikiwa kuvuka hatua ya 16 bora katika Shindano Hilo linaloelekea Ukingoni.


Nilijiuliza hii inakuwaje Kama mti ule utavunjika? Na wanapata wapi nguvu ya kuwepo juu ya matawi kwa kipindi kirefu kiasi kile? Nini Hasa matarajio yao baada ya kunasa muda wote huo juu ya matawi ya Miti? Kwa nini hawakugomea adhabu ile? Je alikuwepo wa kuwatetea? Au ndio sehemu ya andiko la muandaaji wa kipindi kile cha Maisha ya uhalisia (Reality Show)?


Maswali hayakuwa kidogo na yote hayakuwa na majibu ya moja kwa moja ila dhana zikaanza kufunguka ambazo hasa ndo msingi wa kusukuma Uzi huu;


  1. Bila Shaka wala chembe ya hofu mabinti Hawa wameonyesha utayari mkubwa sana wa kuzikabili changamoto za Maisha kwa kitendo kile.
  2. Wako tayari kwa jaribio lolote ambalo halitazima ndoto zao katika Maisha
  3. Tatizo la Ajira na Mitaji ya Biashara ni pana sana kwa Vijana wengi Ukanda huu wa Maziwa Makuu
  4. Hakuna aliyetayari kuikosa Milioni 30; na hapa ndio naliona tatizo kubwa na la msingi kwa ujasiri ule; Mwisho wa siku mshindi atakuwa mmoja tu. Lakini hawa wote Tisa hawako tayari kuikosa fedha hii.

Hawa ni mabinti ni mbegu pevu na bora; ukiipanda itamea na kutoa lishe kwa wengine. Ile dhana ya Mwanzo ya kulitazama tukio Hili kwa jicho la Huruma na ghadhabu inanisukuma kuamini Taasisi za Kiharakati kwa akinamama na watoto wa Kike, wakwasi na wapenda maendeleo katika Jamii hapa ukiwekeza mtaji Mdogo wa Milioni 3 - 5 itawanufaisha Vijana wengi katika mataifa wanayotoka hasa wale walionasa katika kusaka japo wazo la kumuonyesha nini cha kufanya.


Hawa ni Mabalozi Wema bila Shaka kwa ujasiri ule; wakitumwa watafikisha salam, na wakipewa mbegu itazaa na kulisha wengine.


Shime watetezi wa haki na wapenda maendeleo


Wakatabah; Adios


UPDATE: usiku Huu Maisha Plus


GR

Duh Mchezo huu hauhitaji Hasira; ila ingependeza sana viunzi hivi ili kuthibitisha vimepimwa wangeonyesha mfano waandaaji ili kuhakikisha hakuna mashaka kwa washiriki katika kutimiza wajibu wao vinyinevyo inazua mashaka mazito juu ya mipango ya waandaaji.
 
wamelala juu ya mti kama assignment sio ili wapate million 30.


Mkuu;

Milioni 30 Aisee maana Assignment ile katika hali ya kawaida si rahisi. Sikumbuki tukio hili lilitokea lini hivi karibuni zaidi ya lile la Miaka ya 80 ambalo liliigharimu kampuni ya Usafirishaji ya Born City baada ya kumshusha mama na Mtoto Serengeti na kulazimika kulala katika mti kuhofia wanyama wakali
 
Masoud Kipanya akili zake ni tofauti na zangu..........................

Wale wakitoka pale watakuwa Wanawake majasiri sana.........

Kuna siku walifungwa vitambaa usoni na kutembezwa msituni kwenye miba..........

kuna siku walilala nje wakiwa wamesimama..........
 
Masoud Kipanya akili zake ni tofauti na zangu..........................

Wale wakitoka pale watakuwa Wanawake majasiri sana.........

Kuna siku walifungwa vitambaa usoni na kutembezwa msituni kwenye miba..........

kuna siku walilala nje wakiwa wamesimama..........



Naliona Hili katika jicho hilo na hapa ndo wale waliompa Bajaj yule mhanga wa Scorpion wanaweza kuwekeza kwa Rasilimali hii ilioonyesha Utayari wa kuyakabili Maisha kwa kila namna.
 
Naliona Hili katika jicho hilo na hapa ndo wale waliompa Bajaj yule mhanga wa Scorpion wanaweza kuwekeza kwa Rasilimali hii ilioonyesha Utayari wa kuyakabili Maisha kwa kila namna.
exactly
 
Hyo task ni nzuri ya kuwajengea uwezo tena mti wenyewe ulikua mfupi tu nawakaweza
 
Hyo task ni nzuri ya kuwajengea uwezo tena mti wenyewe ulikua mfupi tu nawakaweza

Diva: nahisi Mti Mkubwa ingekuwa rahisi zaidi maana rahisi kutengeneza pahala salama pa kulala kuliko huu kama unavyosema ambao hata matawi yake ni dhaifu kwa kuwa pia ulihamishwa na kupandikizwa hapo kama sijasahau. Ila Kile KiOlive kilikuwa juu kabisa ya Matawi
 
Kwahiyo hilo shindano zawadi ni kwa mshindi wa kwanza tu,hakuna wa2 na wa3 .....???
 
Back
Top Bottom