Maisha plus-ni zaidi ya kipindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha plus-ni zaidi ya kipindi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mujungu, Sep 25, 2012.

  1. mujungu

    mujungu Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimeangalia usaili wa maisha plus leo husiku , kwa kweli inatisha na kusikitisha. Ongera sana kipanya kutuonyesha jamii yetu inaelekea wapi.

    Kama mtu anashindwa kujua afrika mashariki in inchi ngapi, sisi tunaishi ndani au nje ya dunia na mengineyo hii ni hatari. Kama ujaangalia , tafuta muda uangalie. Naomba kipanya aweke huo usaili kwenye youtube. Nawasilisha.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    Mambo yote "lactogen"
    nimeburudika kimtindo.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,267
    Likes Received: 12,987
    Trophy Points: 280
    bora hivi vya kufundisha
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Kinaonyeshwa saa ngapi na katika TV stesheni gani??
     
Loading...