Let us wait and see, kama ni kweli kalio likishaanza kubuma tutajua tu, na alivyozugukwa na wambea wenzie ndo kabisa tutapata habari tena zikiwa bado za moto moto
Mbona lilishaanza kubuma? Ngoja nikipata picha nitakuwekea nisiseme sana.
Poa poa, khaa kumbe si uzushi tena!!!
kuna nini tenaa?!!
...ukipata data kamili nami nishtue
poa poa
tobaa yule naeee makubwa hayaaShoga...nimepata umbea.
Kumbe DC alimfir* Kajala mpaka wakachafua mashuka ya Lamada Hotel!!!!
Jamaniiiii......
Ngoja nikaumalizie ubuyu mie.
Mhhhhh! Kumbe ni kweli wema alitumia mchina? Maajabu haya.
Ngoja aoze ndio atatia akili.
Mbona lilishaanza kubuma? Ngoja nikipata picha nitakuwekea nisiseme sana.
Shogaa umeona pic za demu mpya wa ndomo cjui kwel
Ngoja nitautafuta ulikuwa mrefuuuuu nitakuita
Ni wakati ule ameenda Mwz wema juzi chotara mmoja humo, whabari yote ilitoka insta kama kawa. Dog alitusha wenzake wawili akiweno wema ila yeye hakujitoa.
Nipo now nasoma uondo wa insta na kule kwa mange, mange kakosea kazania missy temeke ni who_iz_the_boss wa insta kamtusi kwenye blogi yake kumbe duh who_iz kamuumbua kuwa sio yeye
Ngoja nicheke nisizeeke
Hii pic inanifanya niamini
Sio kweliiiiii....nimegomaaa!
Shoga...nimepata umbea.
Kumbe DC alimfir* Kajala mpaka wakachafua mashuka ya Lamada Hotel!!!!
Jamaniiiii......
Ngoja nikaumalizie ubuyu mie.