Mahusiano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KiuyaJibu, Mar 31, 2011.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana-JF wote na wale wanaotembelea tovuti hii,naomba nichukue nafasi hii kusema hili kwa mara ya kwanza hapa ndani ya JF.
    Ninahitaji msichana mrembo ambaye nitaanza naye uhusiano ambao utatupeleka katika uchumba na hatimaye kama tutaelewana na kukubaliana basi nitafunga naye ndoa na kuanzisha familia yetu pamoja.
    Ninaomba awe na sifa zifuatazo:
    1.Awe ni mzuri wa sura na tabia pia;
    2.Awe ni muumini wa dini ya kiislamu;
    3.Awe ni mtu wa kujishughulisha(muajiriwa au kajiajiri);
    4.Awe na urefu kuanzia futi 5 na kuendelea;
    5.Awe anajua kusoma na kuandika.
    Hizo ndizo sifa za msingi kwangu,mambo mengine ni ya kawaida tu;naomba kwa yeyote ambaye anajali katika hili ani-PM.Kwa mawasiliano zaidi.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wote ambao watakuwa na lolote kuhusiana na ombi hili.
    Bye for now.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kaka nakutakia mafanikio katika hilo. Ila hiyo font mkuu ongeza kidogo wengine macho yetu ya kizee tunapata shida.

    Ila unaonyesha una heshima sana maana thread imekaa kiadabu adabu kweli.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo wakaka munaweka vigezo vigumu sasa sijui wengine tuolewe na wanani????????
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila la heri kaka
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duuh masharti magumu
    nitapata mchumba kweli jamani :crying::crying:
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wewe mwenyewe una sifa gani? Kama ni mlevi imekula kwako.
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    best of luck.nimependa masharti yako,na uandikaji wako kama wa kiheshima fulani
     
  8. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best inshaallah!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Tulio na masharti na vigezo rahisi bado hatujajitokeza, kuwa mvumilivu!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    All the best...
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri....sijui kwanini vigezo vyangu vinaniweka pembeni jamani kila mara mtu anapotangaza.....sasa leo cha uzuri kimenitoa...:disapointed:
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe unaweza kupata mchumba JF eh?
    Ngoja niandae vina na mimi ila kuoa hadi baada ya miaka 10 sijui kama yupo atakae weza kusubiri
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haha,uzuri unategemea na yeye atakuona vipi sio wewe unajiona vipi!
    Jitokeze tu usiogope
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Nishakutumia pm. Itafika muda si mrefu.
     
  15. e

    evaluator Senior Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    HOW TO POST COMMENT:

    Naombeni mnisaidie jinsi ya share mawazo yangu kwenye jF,na namna ya kupost thread
     
  16. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kabisa.
     
  17. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Usiseme hivyo;kwasababu wewe mwenyewe huwezi kujua mpaka mtu mwingine akwambie hilo unalolisema.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Vigezo vyako viko wapi?Sema ili wanye sifa unazotaka wajue kama una sifa wanazotaka!
     
  19. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sawa,nitarekebisha muda si mrefu.
     
  20. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ok,ndiyo maana nikasema kwa yeyote ambaye anajali katika ombi langu ani-PM.
     
Loading...