Mahousegirl Wengine Mmh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahousegirl Wengine Mmh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Jan 18, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nipo kikazi katika mkoa mmojawapo kaskazini ya Tanzania, kwakuwa nyumba niliyopewa kuishi ni kubwa, imenibidi nitafute msaidizi wa kazi za nyumbani.
    Nimepata msichana ana wiki ya 2 sasa tangu aanze kazi lakini naona ananiingiza majaribuni!

    Bahada ya kumuonyesha sehemu ya kulala, akaogopa na isitoshe akadai kuna baridi sana ni bora aje alale sebureni kwangu. Alivyolala sebureni kufika usiku akasaula nguo zote eti kuna joto sana!
    Mbaya zaidi tangu majuzi nimebanwa na malaria, ndio kakomaa chumbani eti anamuuguza mgonjwa! Sasa hizo touching! unajisikiaje mara unapimwa joto la mwili kifuani, mara kwenye garden love kunapapaswa.

    Huyu si anataka ukimuacha akawatangazie watu jamaa si rizki?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bahada = baada, sebureni = sebuleni, rizki = riziki.

    Acha tamaa za kijinga, kama unauguzwa chukulia unauguzwa. Au fanya mchezo na wewe uozeshwe kama mwenzako ndo utajua akili yako ilipo.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora akakutangaze si rizk kuliko utakayo yapata, tena mwambie afanye adabu ajue mipaka yake, laa umeshaanza kukolea utajiju.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Timua mbali hiyo mutu.
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Naona kama hadithi vile
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,263
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    na ukimtia mimba lazima umuoe..
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kama unaona anakutega we tegua, huenda binti wa wa2 hana hata hayo mawazo we ndo umejishtukia 2. kila m2 anautamaduni wake wa kulala wengine hawalali na nguo hata km kuna baridi nk.
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona umekuwa kifimbo cheza mtaalam wa lugha
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ebu bro pata picha kama wewe ni rijali na mtu dakika chache alikwambia anasikia baridi atupe nguo zote mpaka ch*p* live unategemea nini?
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unavaa jezi bhana!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Na wewe ni nani? Unachofanya ni nini?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    sasa akilala sebuleni uchi na wewe upo chubani kwako
    tatizo wapi?
    au unaamka kuchhungulia?
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni njia kupita kwenda toilet chumba changu sio master.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe

    The way the cookie crumbles...

    Tueleze tu umeshamaliza kazi, tutakuelewa.
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua Lizzy unajitahidi sana kurekebisha watu huku lakini bado watu hawaelimiki.
    Hongera.
     
  16. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 80
    Nani huyo Da Lizzy kalambishwa ndoa ya mkeka?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Chungulia hapa. . .
    https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/213359-uncle-ameozwa-kwa-mdada-wa-kazi-anataka-nimshauri.html

    @ Dio. . . ahsante dear.
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    "nje cup" kushiriki mara moja moja ruksa kaka...huo ni mlango wa dharura na hiyo ndio dharura yenyewe!
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Cha kike hicho unamwingiza jamaa siku akija wa ukweli wake ndio hapatoshi, si unajua tena penzi ni kikohozi...........
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Kama anakutia majaribuni, nenda kwa wazazi wake ukajitambulishe umuoe. Tii kiu yako
     
Loading...