Mahmoud Abbas ni Rais wa Maisha PALESTINA?

Mahmoud Abbas ni Rais wa Maisha PALESTINA?

u
Mkuu kwani rais wa FIFA duniani nchi yake iko wapi na sarafu ipi anatumia?
Ulishasema Rais wa FIFA, sasa unauliza nchi ya nini. Au unataka kutumabia na Palestina ni kama ilivyo TFF, FIFA na TUCTA. Maana hao pia wana Marais. Au siwa na Rais wa DARUSO?
 
Uyo ni kibaraka,akizingua wanammaliza.Wazayuni hawafai kwenye maslahi yao,mpaka utawala wa trump unaisha nadhani westbank watakuwa wameilamba karibu 1/3 maana makazi ya walowezi yanajengwa kwa kasi hatari.
 
Back
Top Bottom