sasa hv atapunguza, nawe inabd uwe muwazi kwake, siku nyingine akiomba humpi ila una mpa majibu matamu matamu,,,,, afu kosa ulilokosea tangu mwanzo unavyomtokea inaonesha ulimzoesha sana pesa nae sasa yupo addictedMkuu nikiendelea nae stress zitaniandama. Anapenda hela balaa
SAMAHANINafasi ya watu hiyo. Omba msamaha
Mkuu asante kwa ushauri.sasa hv atapunguza, nawe inabd uwe muwazi kwake, siku nyingine akiomba humpi ila una mpa majibu matamu matamu,,,,, afu kosa ulilokosea tangu mwanzo unavyomtokea inaonesha ulimzoesha sana pesa nae sasa yupo addicted
mwanamke akishatoka nawe anaanza kujisogeza karibu, sasa hiyo ndio nafasi kwako kumsogeza katika misingi uitakayoMkuu asante kwa ushauri.
Kimbia harakaaa hafai huyo atakutia umasikini na huwezi fanya chochoteMkuu nikiendelea nae stress zitaniandama. Anapenda hela balaa
Kaka zetu mna tabu.[emoji2]
Huyu mtoto mambo anayajua balaa sema tu inaonekana anapenda sana pesa, na kwa hali hii ni dhahiri kabisa sitapiga hatua yoyote ya kimaendeleo.
Asante kwa ushauri boss.Okay Kama unamarengo nae ni vema ukaendelea kumshape vile unataka mwanamke wako aweje ukiwa tomb*tomb* utazoa laana na mamikosi ya mabinti zama zimebadilika izi...kuwa na mwenzi mmoja inatosha usimwache Kama unamarengo ya kufika nae mbali....
Wewe mara ya mwisho umeliwa mzigo lini?[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]kwahiyo Embe umeshatungua[emoji23][emoji23]...
Mzigo hauna viwango nini?