Mahitaji yake nampa lakini yeye hataki kunipa

Mahitaji yake nampa lakini yeye hataki kunipa

Habari wanabodi!.

Aisee kati ya siku ambazo ni mbaya kwangu basi ni leo. Leo ningekuwa dar basi ningeenda mitaa ya Sinza ili nipate huduma.

Ni wiki sasa imepita tangu nianzishe uhusiano na binti fulani hapa mtaani, lakini tatizo kubwa la huyu binti yeye anataka nitimize mahitaji yake lakini yeye anabana. Hii ni haki Jamani?

Juzi amelalamika hana Kodi ya nyumba, nikaamua kumlipia hiyo kodi. Isitoshe tangia tuingie kwenye uhusiano mahitaji yote nampa mfano chakula, hela ya saluni natoa. Lakini bado tu ananibania Jamanii![emoji16]

Sasa leo aliniahidi kwamba tungeonana, lakini na penyewe kaishia kunidanganya tu, hata usingizi sipati.

Jamani nipeni angalau neno la faraja nipoze machungu ya leo.
Jiongeze tyuu apoo hakupendii huyoo
 
Habari wanabodi!.

Aisee kati ya siku ambazo ni mbaya kwangu basi ni leo. Leo ningekuwa dar basi ningeenda mitaa ya Sinza ili nipate huduma.

Ni wiki sasa imepita tangu nianzishe uhusiano na binti fulani hapa mtaani, lakini tatizo kubwa la huyu binti yeye anataka nitimize mahitaji yake lakini yeye anabana. Hii ni haki Jamani?

Juzi amelalamika hana Kodi ya nyumba, nikaamua kumlipia hiyo kodi. Isitoshe tangia tuingie kwenye uhusiano mahitaji yote nampa mfano chakula, hela ya saluni natoa. Lakini bado tu ananibania Jamanii![emoji16]

Sasa leo aliniahidi kwamba tungeonana, lakini na penyewe kaishia kunidanganya tu, hata usingizi sipati.

Jamani nipeni angalau neno la faraja nipoze machungu ya leo.
Anakupenda huyo anakujaribu tuu ajue kama unampenda kweli au unataka kumpotezea mda
 
jipigie nyeto tuu....wiki moja tuu ushaanza kulalamika........na kodi umelipa..kweli wewe buzi....
 
Hizo hela bora ungekopesha watu jukwa la biashara wengi wanaomba mikopo hawapati kuliko kumpa mpenzi ambae hana mapenzi ya kweli na wewe na zaidi anakuona wewe ni kitega uchumi wake.
 
Habari wanabodi,

Aisee kati ya siku ambazo ni mbaya kwangu basi ni leo. Leo ningekuwa Dar basi ningeenda mitaa ya Sinza ili nipate huduma.

Ni wiki sasa imepita tangu nianzishe uhusiano na binti fulani hapa mtaani, lakini tatizo kubwa la huyu binti yeye anataka nitimize mahitaji yake lakini yeye anabana. Hii ni haki jamani?

Juzi amelalamika hana kodi ya nyumba, nikaamua kumlipia hiyo kodi. Isitoshe tangia tuingie kwenye uhusiano mahitaji yote nampa mfano chakula, hela ya saluni natoa, lakini bado tu ananibania.

Sasa leo aliniahidi kwamba tungeonana, lakini na penyewe kaishia kunidanganya tu, hata usingizi sipati.

Nipeni angalau neno la faraja nipoze machungu ya leo.
Hakupendi huyo , hiyo hali hata mm ilishawahi kunikuta , baada ya kuachana na yule binti miezi kadhaa baadae aliniambia ukweli kwamba hanipendi
 
Pole sana mkuu.


Una roho nzuri kweli wewe wengine hatuwezi toa huduma zote hizo
 
Nimelipia Kodi ya nyumba, chakula( nimenunua gunia moja la mchele kilo 100), Lakini yeye ana ndugu anakaa nao. Hela ya salon nampatia.... Jamani bado tu sisitahili kupata haki yangu?
Huna haki hapo coz huyo sio mke wako...Acha uzinzi...Hutoendelea kw maisha hayo.
 
Back
Top Bottom