Mahakamani kuna nini?

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,288
2,000
Kuna mambo yalitokea wakati wa mwanzo wa kesi ya Lema na leo hii yametokea kwenye kesi ya Melo.
Kwa Lema ilikuwa hakimu amekubali dhamana na akavunja mahakama kwa muda na watu walitegemea akirudi atoe masharti ya dhamana lakini alipoitisha mahakama tena akawa amefuta kauli yake ya mwanzo.
Leo mshtakiwa mmoja akiwa na mashtaka matatu kila shtaka limesomwa kwa hakimu tofauti.
Inawezekana ni utaratibu wa kimahakama ambao hatuujui lakini ni bora wananchi tuelimishwe kwani watu wenye nia mbaya wanaweza kupotosha jamii na kufanya mahakama isiaminike kwa wananchi.
Nawasilisha ila tuchangie kwa ustaarabu wa hali ya juu.
 

ZNM

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
1,082
2,000
Haki na sheria, au unazungumzia mahakama za hapa tu tz? Zenyewe zina vitu vingi!
 

Ngonidema

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
2,642
2,000
Bwana Maagizo kutoka juu, ndo anatesa watu atakavyo na hata Mahakama inamgwaya
 

MPadmire

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
3,374
2,000
Watanzania tunakosa umoja, kila kundi linakaa kulalamika lenyewe. Hata kutokea mahakamani kwa wingi leo tumeshindwa... Leo ilitakiwa iwe mafuriko ya watu mahakamani na hadi Sizonje apelekewe habari.

Nafikiri ni Kweli Mwenge ni uchawi na watanzania tumekuwa mazuzu.....it is Satan...
Viongozi wa dini wafanye maombi

Kuna masuala mengi yamepita kwa urahisi na ni ya kidhalimu.

-Mswada wa habari
-Mikopo ya wanafunzi
-FAO La Kujitoa
-Sheria ya mtandao
-Jamii forum Director (tumeshindwa kwenda mahakamani kwa wingi)
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,660
2,000
Watanzania tunakosa umoja, kila kundi linakaa kulalamika lenyewe. Hata kutokea mahakamani kwa wingi leo tumeshindwa... Leo ilitakiwa iwe mafuriko ya watu mahakamani na hadi Sizonje apelekewe habari.

Nafikiri ni Kweli Mwenge ni uchawi na watanzania tumekuwa mazuzu.....it is Satan...
Viongozi wa dini wafanye maombi

Kuna masuala mengi yamepita kwa urahisi na ni ya kidhalimu.

-Mswada wa habari
-Mikopo ya wanafunzi
-FAO La Kujitoa
-Sheria ya mtandao
-Jamii forum Director (tumeshindwa kwenda mahakamani kwa wingi)
tatizo ni nyie mlioko Dar watu wadaresalamu mnaongea kuliko vitendo njoo A town.


swissme
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,929
2,000
Ndipo tulipofika baada ya kuambiwa kuna mhimili umerefuka kwenda chini
 

Asamwa

JF-Expert Member
Apr 13, 2012
2,955
2,000
Hebu wataalam wa sheria watuelimishe sababu ya mtu kushtakiwa kwa makosa matatu na kila kosa kupewa hakimu wake.

Huu ni utaratibu wa kawaida au ni utaratibu uliobuniwa kwa ajili ya hii kesi?
 

kahupwe

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
290
250
Anastaafu karibuni anajiandaa kugombea urais kupitia CCM,hivyo hataki kuwaudhi makada wenzake.Aibu ya mahakama za Tanzania.Bora ziitwe matawi ya CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom