muhosni
JF-Expert Member
- Feb 12, 2011
- 1,108
- 154
hapa mi ndo ninapochoka na serikali ya mkwere..yaani ni vurugu tupu hakuna la maana..Pinda ndo uozo mtupu ..mkimbana sana anaanza kulia
Mkuu kwenye hili, yangu macho. Lazima EL atakuwa ametengeneza mtego na Pinda kajichomeka kama juha. Kama serikali imeingia mkataba mwingine na kampuni ya Dowans ambayo JK alisema hajui mmiliki wake na ambayo ina shauri mahakamani basi subiri tuone rumba litakapoanza. EL aliweza kuhimili kishindo cha Richmond lakini nina imani Pinda hata akilia machozi yake ya kinafiki watamsulubu tu.