MAHAKAMA YA WACHAWI

LUKAMA

JF-Expert Member
May 28, 2017
552
500
Nakumbuka 2007 kwenye gazeti la udaku la MAISHA nilikuwa nafuatilia sana ila sikuimalizia hadi mwisho.
Anaweza Ku share nasi jamani
Gazeti lilikuwa linatoka j5 kila week kama sikosei
 

kitabakilo

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
322
1,000
Nani huyo aliyetunza gazeti tangia 2007 aje akupe muendelezo?
mimi hapa

jamaa aliendaga kufanya kazi kanda ya ziwa akitokea tanga akapata mke akaoa kumbe ni mtoto wa moja wa magwiji wa kichawi akatakiwa kutolewa kafara
kwao tanga ikajulikana kafa na hata kwa watu wa pembeni
sasa yeye kuna bibi mmoja anaitwa b BI NYANKONGO alikuwa rafiki yake sana wakawa wanapatana sasa kumbe huyo bibi ndo jaji mkuu katika hiyo mahakama akaea anapata wkt mgumu sana kutoa hukumu
mbele anatokea mtoto mwingne wa mchawi anatokea kumpenda jamaa hivyo anaplani master watoloke katika huo mji wa kichawi demu anaisaliti familia yake ya kichawi
misukomiuko inayowapata inafanya hii simulizi kuwa moto wa kuotea mbali
ni story ya kweli ilitokea miaka ua 60 to 70 huko mwanza kipindi hicho jamaa ni jank tu now anekuwa mzee ndo akawa anasimulia hiyo storyà
 

LUKAMA

JF-Expert Member
May 28, 2017
552
500
mimi hapa

jamaa aliendaga kufanya kazi kanda ya ziwa akitokea tanga akapata mke akaoa kumbe ni mtoto wa moja wa magwiji wa kichawi akatakiwa kutolewa kafara
kwao tanga ikajulikana kafa na hata kwa watu wa pembeni
sasa yeye kuna bibi mmoja anaitwa b BI NYANKONGO alikuwa rafiki yake sana wakawa wanapatana sasa kumbe huyo bibi ndo jaji mkuu katika hiyo mahakama akaea anapata wkt mgumu sana kutoa hukumu
mbele anatokea mtoto mwingne wa mchawi anatokea kumpenda jamaa hivyo anaplani master watoloke katika huo mji wa kichawi demu anaisaliti familia yake ya kichawi
misukomiuko inayowapata inafanya hii simulizi kuwa moto wa kuotea mbali
ni story ya kweli ilitokea miaka ua 60 to 70 huko mwanza kipindi hicho jamaa ni jank tu now anekuwa mzee ndo akawa anasimulia hiyo storyà
Shukrani mkuu nimekusoma umenikumbusha mbali sana aise japo kuwa nilikua Dogo kimtindo kila week ilikuwa inanitoka 200 ya kukununua gazet
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,037
2,000
mimi hapa

jamaa aliendaga kufanya kazi kanda ya ziwa akitokea tanga akapata mke akaoa kumbe ni mtoto wa moja wa magwiji wa kichawi akatakiwa kutolewa kafara
kwao tanga ikajulikana kafa na hata kwa watu wa pembeni
sasa yeye kuna bibi mmoja anaitwa b BI NYANKONGO alikuwa rafiki yake sana wakawa wanapatana sasa kumbe huyo bibi ndo jaji mkuu katika hiyo mahakama akaea anapata wkt mgumu sana kutoa hukumu
mbele anatokea mtoto mwingne wa mchawi anatokea kumpenda jamaa hivyo anaplani master watoloke katika huo mji wa kichawi demu anaisaliti familia yake ya kichawi
misukomiuko inayowapata inafanya hii simulizi kuwa moto wa kuotea mbali
ni story ya kweli ilitokea miaka ua 60 to 70 huko mwanza kipindi hicho jamaa ni jank tu now anekuwa mzee ndo akawa anasimulia hiyo storyà
hongera kwa muendelezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom