Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Kwani kesi za ufisadi hazisikilizwi kwenye mahakama hizi za kawaida?

Ni mahakama gani zilizotumika kuwaweka Mramba na Yona korokoroni?
 
pia asisahau kuwachukulia hatua na wale waliouza nyumba za serikali kwa bei ya kutupwa na zingine kuwagawia nyumba ndogo au vimada...
 
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwa nini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

Utaratibu wa namna serikali yetu inavoingia mikataba; hakuna kesi hata moja itashinda. Na haitatokea serikali kujifungulia kesi yenyewe; hizi ni lugha za kisisasa tu kwenye kampeni; washabiki tuserebuke nazo kwa sasa, uchaguzi ukipita tuangalie mambo mengine.
~
 

Attachments

  • Capture5.PNG
    Capture5.PNG
    95.7 KB · Views: 101
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwa nini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

Mahakama hiyo pia itashughulikia ufisadi wa dili la kuuzwa nyumba za serikali,escrow,epa nk?msitufanye mapimbi.nchi hi imeshachukuliwa na lowasa.ukawa oyee!!
 
Halafu itafuata ya kugawiana nyumba za serikali...
 
Mwizi halisi Wa Richmond alitajwa na Lissu akakaa kimya .
 
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwa nini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

Tuache kujadili mambo kijuha ili tusonge mbele kimaendeleo. Fikiria kidogo tu yaliyoendelea baada ya Lowasa kujiuzulu;

1. Serikali iliendelea kulipa Richmond (kwa nini ilipe matapeli? au wana nguvu kuliko serikali mpaka leo?)

2. Serikali ilibariki mchakato wa kubadili Richmond kuwa Dowans (jiulize maswali yenye mwelekeo kama kwenye na. 1)

3. Serikali ilibariki mchakato wa kubadili dowanskuwa Symbion (jiulize maswali yenye mwelekeo kama kwenye na. 1)

4. Kuna uwezekano mengine yanayofanana na hayo yakaendelea.

Tatizo hapa ni mahakama au ni serikali ya mafisadi au kama siyo mafisadi basi ni mazuzu?
Mbona mahakama zilizopo zimewafunga Mramba na Yona?

Ufisadi ni ufisadi tu, uwe umefanywa na Lowasa au yeyote mwingine, dhambi ni moja na la muhimu ni kusafisha hiyo dhambi na siyo maneno maneno ya kampeni za kipuuzi!
 
mkuu naunga mkono hoja. kwenye richmond ashughulike na wote toka mkuu wa baraza la mawaziri aliyeruhusu richmond ingie mkataba.pia asisahau na yule aliyebadilisha richmond ikaitwa dowans baadae akaiita simbion na kuendelea kuilipa mamilioni ya shilingi za walipa kodi za watanzania.pia ahakikishe yule aliyekataa kuuvunja huo mkataba achukuliwe hatua.

kina Yona na Mramba waliukumiwa na Mahakama ya Congo? acha ujinga wa kudanganywa
 
Hakuna anayependa mwizi na wezi
tanzania kuna mahakama aina kadhaa.kazi,ardhi,biashara,jinai n.k
unaponyosha kidole kimoja vingi vinakuangalia wewe,kwa nini asianze na kesi ya nyumba za serikali?
Ufisadi uliopo sio mtu bali mfumo
kashfa ya escrow hata majaji si walipiga mshiko?
 
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwanini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je, pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je, ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je, ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.
Hivi nyie magamba lini mtakua na akili timamu...hv mgombea wenu alikua nani wakati wa richmondi!?mnadhani hajui dili ni ya mkuu wa kaya!? Pili magufli ana usafi gani wa kushtaki fisadi wakati yy mwenyewe ana kashfa kibao za ufisadi na zenye ushahidi wa wazi.. sometimez muache ushabiki wa kijinga hamjui hyo ni kiki ya kuombea kura..bosi wao alikuja na mahakama ya kadhi.. ipo wp sasa hv!? Na nini nani amekuambia ukiwa rais unaanzisha tu vitu unavyojiskia!? Kasomeni katiba na muielewe mkija hapa muongee vitu vya kueleweka.
 
Wakati waziri anauza nyumba za serikali bwana Sumaye ambae alikuwa bosi wake alikuwa wapiii. Tumieni akili hata kidogo. Msilete ushabiki. Nachukia sana unafiki huu

Nasikia uuzaji wa nyumba hizo pia ulipata baraka za baraza la mawaziri na mwenyekiti huwa ni waziri mkuu.
 
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwanini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je, pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je, ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je, ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

hivi mwizi anaweza kuiba mwenyewe? si lazima ashirikiane na wengine ili kutekeleza azma yake? vp umejaribu kufuatilia lakini wahusika wengine kwenye Richmond? na wengine imebidi hili walinyamazie kimya maana nchi ingetikisika kama nao wangeachia ngazi kama huyu mmoja.

hujajua kwanini huyu mwizi unayemfahamu amekuwa jasiri kusema mwenye ushaidi aupeleke mahakamani, na amekuwa jasiri kuchukua form ya uraisi na kugombea uraisi? bila kuwekewa kipingamizi chochote, na hakuna wa kusubutu kumnyooshea kidole

ni kwa sababu mwizi namba moja ndio mhusika, na ndie aliyepewa dhamana ya kumkamata mwizi namba mbili etc.

sasa kama mwizi namba moja amechemsha unategemea nini? kwanini namba mbili asiwe jasiri....

sasa wewe BABELI ni kitu gani ambacho wewe hutaki kukielewa...Unaifahamu RICHMOND LAKINI
 
kama ccm watafungua hii kesi kweli nitawakubali hakuna kitu kama hicho sahau kabisaaaa muhusika mkuuu yupo na wanamjua kuna msururu wa watuhapo karibu serikali nzima ya kipindi hicho
 
Back
Top Bottom