Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Wakati waziri anauza nyumba za serikali bwana Sumaye ambae alikuwa bosi wake alikuwa wapiii. Tumieni akili hata kidogo. Msilete ushabiki. Nachukia sana unafiki huu

Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana. Jibu hoja sio unatapatapa.
 
Mtamjua Magufuli ni nani!
Dr Slaa ameshasema tumpe kura zetu Magufuli. Na chadema asilia tumeshasema kura zetu kwa Magufuli.
Ukija tunakuchekea tutakusindikiza utatupa hela tutakula lakini kikatio ni siri yetu.
Dr Slaa na Prof Lipumba nawapa bigup kwa maono haya
 
Tunazungumzia Richmond hapa! Hayo mengine peleka huko anzisha thread tutachangia. Suala la yupi ni yupi itajulikana mahakamani. Tusianze na utetezi kwa mambo tusiyoyajua.kwa sababu bila kufanya maamuzi magumu haya nchi hii haiwezi badilika. Ni lazima wezi tuwapeleke katika vyombo vya sheria. Magufuli ameshasema subiri aingie ikulu. Labda mkimbie

wote walifisadi nchi mbona kwingine unakwepa ulipata mgao na huyo mwanzisha mahakama nini
 
Pombe ni mungo mkubwa,hivi kina Yona na Mramba walihukumiwa na Mahakama gani kwa ufisadi walioufanya? watanzania tumechoka na mauongo ya ccm, huyu Pombe atakuwa hatari zaidi ya Jakaya
 
Mara 1000 kikwete kuliko magufuli si tupo tutaona.kwq serikali ya magufuli maskini atabaki kuwa maskini na tajiri atazidi kuwa tajiri..yetu macho.
 
Eti Tundu lissu! Unachekesha kweli. Kwani alikuwa kwenye kamati ya Mwakyembe.??
Sumaye mwenyewe aliwahi kukamatwa na pembe za ndovu kwenye gari lake. Una ka kusema? Makesi yote kama haya lazima yapitiwe upya. Wenye kufungwa wafungwe na unajua kesi ya jinai haina kikomo.! Unajua!

Kama alikamatwa

1. Kesi yake ni namba ngapi na katika mahakama ipi hapa tanzania

2. Ilisomwa lin

Vinginevyo wewe mzushi tu.
 
Watu wasio jua sheria in shida. Kale karipoti ka mwakyembe kamesema wazi kwamba waziri mkuu anawajibika kisiasa na si kijinai. Ndio maana hakuojiwa .Na ripoti na taarifa za bunge ni kinga tosha katika mahakama yoyote ya kujinai hat mahakama ya uhujumu uchumi. Kama hujaelewa fuatilia sheria na KESI ya MREMA ya kashfa ya millioni 900 dhidi ya viongozi.
 
Eti Tundu lissu! Unachekesha kweli. Kwani alikuwa kwenye kamati ya Mwakyembe.??
Sumaye mwenyewe aliwahi kukamatwa na pembe za ndovu kwenye gari lake. Una ka kusema? Makesi yote kama haya lazima yapitiwe upya. Wenye kufungwa wafungwe na unajua kesi ya jinai haina kikomo.! Unajua!
Hii nayo ataifwatilia???? Twiga kapanda ndege mzima mzima hakyanani!!!
 

Attachments

  • 1444803568012.jpg
    1444803568012.jpg
    12.1 KB · Views: 108
  • 1444803631646.jpg
    1444803631646.jpg
    16.8 KB · Views: 114
  • 1444803653880.jpg
    1444803653880.jpg
    15.5 KB · Views: 111
Hao alioshirikisna nao atawataja nao atawataja kwenye Mahakama ya MAFISADI na MAJIZI
Ikiwezekana iwe inarushwa live kwenye TV zote za binafsi Na taifa. Mambo yote yawe hadharani
 
Tunazungumzia Richmond hapa! Hayo mengine peleka huko anzisha thread tutachangia. Suala la yupi ni yupi itajulikana mahakamani. Tusianze na utetezi kwa mambo tusiyoyajua.kwa sababu bila kufanya maamuzi magumu haya nchi hii haiwezi badilika. Ni lazima wezi tuwapeleke katika vyombo vya sheria. Magufuli ameshasema subiri aingie ikulu. Labda mkimbie

maamuz magumu anza na ya mwanzo hayo,uje escrow,epa,uda mikataba mibovu
 
Eti Tundu lissu! Unachekesha kweli. Kwani alikuwa kwenye kamati ya Mwakyembe.??
Sumaye mwenyewe aliwahi kukamatwa na pembe za ndovu kwenye gari lake. Una ka kusema? Makesi yote kama haya lazima yapitiwe upya. Wenye kufungwa wafungwe na unajua kesi ya jinai haina kikomo.! Unajua!

#hapakazitu
 
Sawa kesi no.1 iwe Richmond, na kesi no.2 iwe uuzwaji wa nyumba za serikali.
 
Yote itajulikana hukohuko mahakamani, Magufuli ameshasema hana urafiki na hili. Tumuunge mkono tuu. Unatetemeka nini? ?

magufuli mwenyewe kwan ni msafi? Usilolijua nisawa na ucku wa giza maguful ameuza majumba ya wa2mish wa uma amenunua meli chakavu yenyemiaka zaid ya 30 kwa gharama ya mabilion na amelipa makandaras fek kibao ssa hapo utasema ni mtu safi? Je alipokua ananunua meli chakav alikua haon? Na kuwanadi wale wez wa escrow ambao hata wengne rais jk aliwafukuza ssa ataweza kufanya ki2 gan hapo kama mm unaniambia nimchague mwiz wa escrow awe mbunge wangu halafu unasema unaunda mahakama ya mafisad kwel ataweza kuwashughulikia hawa? Jiulize na uchukue hatua ktk maamuz yako na ufanye maamuz sahhi
 
Eti Tundu lissu! Unachekesha kweli. Kwani alikuwa kwenye kamati ya Mwakyembe.??
Sumaye mwenyewe aliwahi kukamatwa na pembe za ndovu kwenye gari lake. Una ka kusema? Makesi yote kama haya lazima yapitiwe upya. Wenye kufungwa wafungwe na unajua kesi ya jinai haina kikomo.! Unajua!
Kama suala ni kesi za zamani kufufuliwa basi mahakama ya Magufuli itakimbiza wengi nchini akiwemo baba Mwanaasha na the prince.
 
Yote itajulikana hukohuko mahakamani, Magufuli ameshasema hana urafiki na hili. Tumuunge mkono tuu. Unatetemeka nini? ?

mkuu naunga mkono hoja. kwenye richmond ashughulike na wote toka mkuu wa baraza la mawaziri aliyeruhusu richmond ingie mkataba.pia asisahau na yule aliyebadilisha richmond ikaitwa dowans baadae akaiita simbion na kuendelea kuilipa mamilioni ya shilingi za walipa kodi za watanzania.pia ahakikishe yule aliyekataa kuuvunja huo mkataba achukuliwe hatua.
 
Lakin mwizi halisi si mnikulu!

Labda mtaanza kufunga wastaafu akiwemo yule alojiuzia Kiwira coal mine

Usisahau na yule Aliyeitwaa Loliondo na kuwapa wagen kwa bei chee

Kesi #2 iwe escrow
 
Mtamjua Magufuli ni nani!
Dr Slaa ameshasema tumpe kura zetu Magufuli. Na chadema asilia tumeshasema kura zetu kwa Magufuli.
Ukija tunakuchekea tutakusindikiza utatupa hela tutakula lakini kikatio ni siri yetu.
Dr Slaa na Prof Lipumba nawapa bigup kwa maono haya

haa haa kwa ccm leo hata akiwekwa lissu kugombea kura yangu wameikosa. ccm inapaswa kuwekwa makumbusho kama kanu...
 
Pombe ni mungo mkubwa,hivi kina Yona na Mramba walihukumiwa na Mahakama gani kwa ufisadi walioufanya? watanzania tumechoka na mauongo ya ccm, huyu Pombe atakuwa hatari zaidi ya Jakaya

nakuhakikishia maghufuli ni mweupe kiuongozi kuliko jakaya. mungu aepushie mbali. watanzania tutakuja kujuta...
 
Back
Top Bottom