Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Mahakama ya mafisadi, kesi namba moja itafunguliwa Richmond

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Posts
6,700
Reaction score
3,277
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.

Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.

Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond.

Atueleze Kwanini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao

Je, pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya

Je, ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.

Je, ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.
 
hivi mwizi anaweza kuiba mwenyewe? si lazima ashirikiane na wengine ili kutekeleza azma yake? vp umejaribu kufuatilia lakini wahusika wengine kwenye Richmond? na wengine imebidi hili walinyamazie kimya maana nchi ingetikisika kama nao wangeachia ngazi kama huyu mmoja.

hujajua kwanini huyu mwizi unayemfahamu amekuwa jasiri kusema mwenye ushaidi aupeleke mahakamani, na amekuwa jasiri kuchukua form ya uraisi na kugombea uraisi? bila kuwekewa kipingamizi chochote, na hakuna wa kusubutu kumnyooshea kidole???

ni kwa sababu mwizi namba moja ndio mhusika, na ndie aliyepewa dhamana ya kumkamata mwizi namba mbili etc.

sasa kama mwizi namba moja amechemsha unategemea nini? kwanini namba mbili asiwe jasiri....

sasa wewe BABELI ni kitu gani ambacho wewe hutaki kukielewa...Unaifahamu RICHMOND LAKINI???
 
Lakin mwizi halisi si mnikulu!

Labda mtaanza kufunga wastaafu akiwemo yule alojiuzia Kiwira coal mine

Usisahau na yule Aliyeitwaa Loliondo na kuwapa wagen kwa bei chee
 
hivi mwizi anaweza kuiba mwenyewe? si lazima ashirikiane na wengine ili kutekeleza azma yake? vp umejaribu kufuatilia lakini wahusika wengine kwenye Richmond? na wengine imebidi hili walinyamazie kimya maana nchi ingetikisika kama nao wangeachia ngazi kama huyu mmoja.

hujajua kwanini huyu mwizi unayemfahamu amekuwa jasiri kusema mwenye ushaidi aupeleke mahakamani, na amekuwa jasiri kuchukua form ya uraisi na kugombea uraisi? bila kuwekewa kipingamizi chochote, na hakuna wa kusubutu kumnyooshea kidole???

ni kwa sababu mwizi namba moja ndio mhusika, na ndie aliyepewa dhamana ya kumkamata mwizi namba mbili etc.

sasa kama mwizi namba moja amechemsha unategemea nini? kwanini namba mbili asiwe jasiri....

sasa wewe BABELI ni kitu gani ambacho wewe hutaki kukielewa...Unaifahamu RICHMOND LAKINI???

Yote itajulikana hukohuko mahakamani, Magufuli ameshasema hana urafiki na hili. Tumuunge mkono tuu. Unatetemeka nini? ?
 
Wadau msiwe na hofu na kutokwa mapovu na kutafuta justification rahisi kwa hili. Mahakama zinatenda haki na mwenye haki ataonekana. Sisi sio wasimamizi wa sheria.
Naona style ya kina Mramba na Yona inanukia. Stay tuned
 
hivi mwizi anaweza kuiba mwenyewe? si lazima ashirikiane na wengine ili kutekeleza azma yake? vp umejaribu kufuatilia lakini wahusika wengine kwenye Richmond? na wengine imebidi hili walinyamazie kimya maana nchi ingetikisika kama nao wangeachia ngazi kama huyu mmoja.

hujajua kwanini huyu mwizi unayemfahamu amekuwa jasiri kusema mwenye ushaidi aupeleke mahakamani, na amekuwa jasiri kuchukua form ya uraisi na kugombea uraisi? bila kuwekewa kipingamizi chochote, na hakuna wa kusubutu kumnyooshea kidole???

ni kwa sababu mwizi namba moja ndio mhusika, na ndie aliyepewa dhamana ya kumkamata mwizi namba mbili etc.

sasa kama mwizi namba moja amechemsha unategemea nini? kwanini namba mbili asiwe jasiri....

sasa wewe BABELI ni kitu gani ambacho wewe hutaki kukielewa...Unaifahamu RICHMOND LAKINI???

Hao alioshirikisna nao atawataja nao atawataja kwenye Mahakama ya MAFISADI na MAJIZI
 
Lakin mwizi halisi si mnikulu!

Labda mtaanza kufunga wastaafu akiwemo yule alojiuzia Kiwira coal mine

Usisahau na yule Aliyeitwaa Loliondo na kuwapa wagen kwa bei chee
Tunazungumzia Richmond hapa! Hayo mengine peleka huko anzisha thread tutachangia. Suala la yupi ni yupi itajulikana mahakamani. Tusianze na utetezi kwa mambo tusiyoyajua.kwa sababu bila kufanya maamuzi magumu haya nchi hii haiwezi badilika. Ni lazima wezi tuwapeleke katika vyombo vya sheria. Magufuli ameshasema subiri aingie ikulu. Labda mkimbie
 
Kesi ya Escrow itakuwa namba ngapi?!!

Vipi na file la EPA nalo litakuwa namba ngapi?!

Mabehewa feki ya Mwakyembe je?!

Meremeta,Tangogold na DeepGreen ya CCM je?!

Vp na ye waziri aliyeuza nyumba za serikali nchi nzima na akawapa wakina Musa ******** na Sindu ********?!

Mahakama ya Mafisadi Maza Fanta,wizitupu wa kuingilia ikulu!!!
 
Mwenye Richmond Tundu Lisu alimtaja, na juzi Sumaye akamtaja tena. Mpaka sasa kawa kimya wala hajajibu
 
Huo wimbo nikama ule tulioimba tukiwa watoto.

Mnvua njo katalina njo x 2 (wala mnvua haiji)

Maneno meeengi vitendo sifuri.

Nan kawazuia kufunguwa kesi zifuatazo

1. Esrow

2. Richmond

3. Kiwira coal mine

4. Mbuga ya Loliondo

5. Nyara zilizomfukuzisha uwaziri bwana Augustine mrema

6. Kagoda

7. Deep green

8. IPTL

9. Buzwagi

10. Meli na makontena yaliyoshehen meno ya tembo huko uchina

11. Madawa ya kulevya

.
.
.
.
.
.
yoote yameshindikana katia mahakama hizi za zasasa.

swali
Hiyo mahakama mpya majaji watatoka wapi?

Si watachukuliwa kutoka mahakama hizihizi?

huu ni wehu kushupalia kauli za uwongo na propaganda wakati katika uhalisia is impossible.
 
Tunazungumzia Richmond hapa! Hayo mengine peleka huko anzisha thread tutachangia. Suala la yupi ni yupi itajulikana mahakamani. Tusianze na utetezi kwa mambo tusiyoyajua.kwa sababu bila kufanya maamuzi magumu haya nchi hii haiwezi badilika. Ni lazima wezi tuwapeleke katika vyombo vya sheria. Magufuli ameshasema subiri aingie ikulu. Labda mkimbie

Ulishawahi kuona mahaka ikafunguliwa/akaanzishwa kwa kesi moja tuuuu?


Wakati tunajadili issues ww unafanya propaganda


Kukukumbusha.
Jamaa yako ameahidi kuanzisha mahakama maalum kushughulikia ufisad na mafidi
 
Jf
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.
Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.
Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond. Atueleze
Kwa nini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao
Je pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya
Je ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.
Je ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

watanzania tumechoka na mauongo ya ccm
Pombe ni muongo kwani Mramba ya yona waliukumiwa na Mahakama gani?
 
Wadau msiwe na hofu na kutokwa mapovu na kutafuta justification rahisi kwa hili. Mahakama zinatenda haki na mwenye haki ataonekana. Sisi sio wasimamizi wa sheria.
Naona style ya kina Mramba na Yona inanukia. Stay tuned

Ndio maana wanasema ni mbabe sana?
 
Kesi ya Escrow itakuwa namba ngapi?!!

Vipi na file la EPA nalo litakuwa namba ngapi?!

Mabehewa feki ya Mwakyembe je?!

Meremeta,Tangogold na DeepGreen ya CCM je?!

Vp na ye waziri aliyeuza nyumba za serikali nchi nzima na akawapa wakina Musa ******** na Sindu ********?!

Mahakama ya Mafisadi Maza Fanta,wizitupu wa kuingilia ikulu!!!

Wakati waziri anauza nyumba za serikali bwana Sumaye ambae alikuwa bosi wake alikuwa wapiii. Tumieni akili hata kidogo. Msilete ushabiki. Nachukia sana unafiki huu
 
Mwenye Richmond Tundu Lisu alimtaja, na juzi Sumaye akamtaja tena. Mpaka sasa kawa kimya wala hajajibu

Eti Tundu lissu! Unachekesha kweli. Kwani alikuwa kwenye kamati ya Mwakyembe.??
Sumaye mwenyewe aliwahi kukamatwa na pembe za ndovu kwenye gari lake. Una ka kusema? Makesi yote kama haya lazima yapitiwe upya. Wenye kufungwa wafungwe na unajua kesi ya jinai haina kikomo.! Unajua!
 
Jf
Nitoe rai yangu na hasa baada sasa ya kuwa na uhakika mahakama ya mafisadi itaanzishwa mara tu Magufuli atakapoingia ikulu. Tunamtakia kila heri kwa kujitoa huku. Na baada ya hapo nadhani watanzania sasa tutaanza kunyooka na kuwa na nidhamu na maadili kwa raslimali za taifa.
Magufuli ameshasema atayafunga majizi na wajiandae. Najua majizi yote na mafisadi hayatampenda naomba tu aongezewe ulinzi mkali.
Kesi namba moja itaanza kwa mzee wa Richmond. Atueleze
Kwa nini alipiga dili pamoja na utajiri wote alionao
Je pesa alipeleka wapi kwa nini basi hayo mapesa haramu asingeyatumia humu humu nchini. Na badala yake kwenda kununua majumba ulaya
Je ana ushahidi gani wa ziada zaidi ya yale yaliyotolewa na kamati ya Mwakyembe, Dr Slaa na magazeti ya Mwanahalisi miaka yote.
Je ni kwa nini aliamua kujinufaisha mwenyewe wakati wananchi wanapata shida lukuki.

Na wewe ulivyo na kichwa kibovu ukaamini??? Hahahaa!!! Eti richmond hahahaaa ataeza mfunga mkuu wa kaya kweli???? Kwa kifupi kakuona mtoto ndio maana amekudanganya.
 
Wakati waziri anauza nyumba za serikali bwana Sumaye ambae alikuwa bosi wake alikuwa wapiii. Tumieni akili hata kidogo. Msilete ushabiki. Nachukia sana unafiki huu

Kama maguliful muadilifu na alishinikizwa na wakuu zake

1. Alichukuwa hatuagani? Kushiriki uovu?

2. Kwanini hakujiuzulu ilikujisafisha - tuamini anachonena.

3. Vipi ndugu zake wakapata mgao wa nyumba japo si wahusika.

4. Angeambiwa ajichinje angekubali kwasababu kaambiwa nawaziri mkuu

Majibu tafadhali
 
kuna uwezekano huyo atakayoianzisha hiyo mahakama akawa wa kwanza kuhukumiwa nayo!
 
Back
Top Bottom