The Khoisan
Platinum Member
- Jun 5, 2007
- 18,851
- 18,694
Mbona sekta ya kilimo Bongo ndiyo kwanza inazidi kudhoofika!!Kafanya research mbali mbali ambazo ziliisaidia serikali ya Tanzania hususani sekta ya kilimo
Mbona sekta ya kilimo Bongo ndiyo kwanza inazidi kudhoofika!!Kafanya research mbali mbali ambazo ziliisaidia serikali ya Tanzania hususani sekta ya kilimo
Serikali ya Tanzania imesaidika nini katika kilimo? kuna jambo gani jipya katika kilimo cha Tanzania? KAma kilimo chetu hapa kilipo ni kwaajili ya reseach za huyu bwana, basi anafaa kufungiwa shingoni jiwe la kusagia na kutupwa kwenye kilindi cha bahari.Kafanya research mbali mbali ambazo ziliisaidia serikali ya Tanzania hususani sekta ya kilimo
Lolote lawezekana!Huyu mtu nahisi anatumika!