Magufuli Pumzika, yatosha sasa!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,917
Points
2,000

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,917 2,000
Bwana mdogo, uelewa wako ni mdogo mno kwenye mada Kama hii,
Walimu huajiriwa na Kampuni gani Kama siyo serikali?
Elewa maudhui ya mada ,National Airline ni serikali kufanya Biashara jambo ambalo ni la hovyo kabisa.
Kazi ya serikali ni kukusanya kodi na kusimamia uchumi kupitia Central Bank na Treasury.
Pesa za serikali ni kwa ajili ya Elimu, Afya na infrastructures.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kila nchi Dunia hii ina ,,key industries“ zake ambazo kama ikibidi Serikali hutumia kodi za Wananchi kuzilinda, na hiyo ni Dunia nzima, isitoshe kwenye post yako haujaonglea Walimu bali umesema Serikali haitoi ajira.
 

goggles

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,936
Points
2,000

goggles

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,936 2,000
Katiba ya nchi unaijua? Uraisi mwisho miaka mitano na option ya kugombea muhula mwingine wa miaka mitano. Magufuli amesha ongoza mitano hata akigombea tena hataweza kuwa raisi zaidi ya 2025. Kwanza mwaka huu hakuna anaemchagua. He's doomed like Trump.
Usisema mwaka huu hakuna atakaemchagua. Sema mwaka huu wewe hutamchagua. Mimi ni miongoni mwa wa2 watakaomchagua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,413
Points
2,000

msindikizaji

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,413 2,000
Hv kwanini praise team huwa mnaandika vitu ambavyo havina mantiki kwa kutokuelewa sheria au katiba? Halafu wengi wenu huwa hamjui kunyoosha kiswahili mpk kwenye ID zenu
Magufuli hadi 2035, huo ndio ukweli
Sent using Jamii Forums mobile app
 

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
8,203
Points
2,000

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
8,203 2,000
Elimisheni wananzengo wapige kura ya hapana,kwanza Magufuli huwa analalamika Urais mgumu,angelijua asingechukua form.
Ila ndo mjue wanasiasa ni wanafki,atagombea tena 2020.
Mimi nilichomkubali Magufuli ni kutumia findings za mwaka 1970 kwenye mradi wa Stiglers. Yani amekopi na kupesti kiulaini kabisa.

Any way niliwahi kuambiwa na mzee kuwa enzi hizo mwaka 1970 alikuwa akilima maharage anapata gunia 50 kidogo ila siku hizi hata gunia tano mtu unazisotea balaa. Sasa huyu Magufuli sijui aliwaza nini ku copy and paste?
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
41,010
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
41,010 2,000
Nimesoma bandiko lako mleta mada, labda huifahamu China vizuri, China ni nchi inayokiuka haki za binadamu kupita maelezo. Walichofanikiwa wa China ni kuwajibisha viongozi wao. Kiongozi mbadhirifu China hukumu yake ni kifo kama si kifungo cha maisha.

Ukifungwa kifungo cha maisha China ni sawa na hukumu ya kifo. Haki za binanadamu haziheshimiwi, kuna documentary zinoaonyesha organs za wafungwa wa maisha huuzwa kwa raia wa Magharibi na pesa inaingia serikalini.
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
3,754
Points
2,000

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
3,754 2,000
Kila nchi Dunia hii ina ,,key industries“ zake ambazo kama ikibidi Serikali hutumia kodi za Wananchi kuzilinda, na hiyo ni Dunia nzima, isitoshe kwenye post yako haujaonglea Walimu bali umesema Serikali haitoi ajira.
Kwani Wafanyakazi wa serikali ni walimu tu?
Vp kuhusu sector nyingine? Pote hajaajiri, anaajiri TISS, JESHI, na Police ili kumlinda na hii ni kanuni ya Madikteta pote Duniani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
8,203
Points
2,000

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
8,203 2,000
Hehehee...JPM makes you see the fire like Richard Pryor. JPM amekata govt spending zisizo na maana: mfano utaongezaje mishahara wakati overall productivity haiendi juu?
Cheki team kushangilia walivyo matope. Leo nimeona Lemutuz anampongeza Magufuli kwa Samatta kuingia EPL
Screenshot_20200117-102026_Instagram.jpg
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
61,095
Points
2,000

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
61,095 2,000
Cheki team kushangilia walivyo matope. Leo nimeona Lemutuz anampongeza Magufuli kwa Samatta kuingia EPL
View attachment 1325977
Juzi michizi imeshangilia mvua kunyesha eti ni juhudi. Ilivyoleta madhara machizi yakawahi wodini Mirembe...

Huko tuendako kuna mtu atampa mimba mkewe afu atasema ni juhudi za kiongozi wa malaika
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,136
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,136 2,000
Hiyo China mnayojifanya wana CCM kuiiga, ina mfumo imara wa haki kwa watu wote chini ya Chama kimoja siyo nyie mnaolindana kwa kuitafuna nchi .
Hapo kidogo umeniacha njia panda! China iwe na haki kwa wote. nadhani China inaongoza kwa human rights abuse! Am I right?
Mengine uliyosema ni 100% correct! safi sana, a good narration!
 

Forum statistics

Threads 1,392,712
Members 528,684
Posts 34,115,924
Top