Nguruvi3
Platinum Member
- Jun 21, 2010
- 16,563
- 34,686
Kuna jambo linanitatiza sana, nadhani ni tatizo binafsi.
Watu wanasema hatua zilizochukuliwa ni nzuri, tusiogope kushtakiwa n.k.
Sababu wanazotoa ni kuibiwa
Ninauliza, hivi tunatakiwa tuunge mkono tu hatua zozote bila kujiuliza!
Mikataba inayoonyesha tumeibiwa nani amefanikiwa kuiona?
Kama mikataba ipo, yaani miaka 16+ hakuna aliyeisoma na kuona tatizo licha ya kelele zinapigwa!
Walioingia mikataba wapo wapi ku 'rally' umma kwa kuibiwa wakitufahamisha mikataba ilisemaje?
Namuomba mwenyezi anijalie niwe mwepesi wa kubebwa na mikumbo kama wenzangu! amin
Watu wanasema hatua zilizochukuliwa ni nzuri, tusiogope kushtakiwa n.k.
Sababu wanazotoa ni kuibiwa
Ninauliza, hivi tunatakiwa tuunge mkono tu hatua zozote bila kujiuliza!
Mikataba inayoonyesha tumeibiwa nani amefanikiwa kuiona?
Kama mikataba ipo, yaani miaka 16+ hakuna aliyeisoma na kuona tatizo licha ya kelele zinapigwa!
Walioingia mikataba wapo wapi ku 'rally' umma kwa kuibiwa wakitufahamisha mikataba ilisemaje?
Namuomba mwenyezi anijalie niwe mwepesi wa kubebwa na mikumbo kama wenzangu! amin