Magufuli kuwabana vigogo wa CCM

Magufuli kuwabana vigogo wa CCM

HUYU NDIYE RAIS NIMTAKAYE MIMI


~Asema atafumu mfumo wa utendaji ndani ya Chama


~Akerwa na vigogo kiwabeba watoto wao katika nafasi za uongozi


Zikiwa ni takribani siku 20 zimepita toka pazia la kampeni za uchaguzi mkuu zianze mgombea urais wa CCM Dkt. John Magufuli akutana na katibu mkuu wa chama hicho ambaye pia ndiye mwenyekiti wa kampeni za chama hicho na kumpa mambo anayotaraji kufanyika.


~Dkt. Magufuli ni mmoja ya mawaziri wachapakazi na wanaoogopwa sana kwa misimamo hata na Rais mwenyewe kwa jambo analoliamini analifanya kwa mujibu wa sheria,kanuni na taratibu. Amemuekeza Kanali Kinana kuwa moja hatapenda kuiona familia yake ikishiriki katika kampeni za urais kwani hataki familia yake kujihusisha au kujinasibisha na urais wa nchi. "Nataka nikapambane kufuta hili lililojengeka kwa watoto wa vigogo kubebwa kwenye nafasi za uongozi hata ajira na kuwaacha watoto wa watanzania maskini wakiwa mitaani eti kwa sababu hawana wa kuwashika mikono haki ya Mungu hili nitapambana nalo ili chama hiki kiwe cha wote na nchi hii iwe ya wote" Alisema kwa sauti ya ukali MAGUFULI


~Hivyo mke wangu naomba aachwe akafundishe, wanangu waendelee na mambo yao na hata ndugu zangu. Jukumu lao kubwa ni kuniombea kwa Mungu ili nikawatumikie watanzania kwa moyo wa dhati bila kiburi na majivuno.


~Asema kabla hajaapishwa anataka Chama chake kiandae utaratibu wa kuwabana wabunge wake hususani kupata ripoti za kila mwezi za kila mbunge juu ya utendaji wake kwa wananchi na mchango wake anapokuwa bungeni. Hii itasaidia kuwa na wabunge wanaochapakazi na kuwatumikia wananchi kuliki ilivyo sasa.


~Amesema akiingia Oktoba utaratibu wa kuwapa misamaha ya kodi wabunge imewafanya wasahau majukumu yao na kujiingiza kwenye biashara wakati wanalipwa vizuri na wanapata posho kubwa sasa amesema atafuta misamaha hiyo ili wajikite kuwatumikia wananchi.


~Asema atafumua utendaji wa chama kwa kukijengea chama uwezo zaidi kiuchumi ili watendaji wake na jumuiya zake walipwe vizuri na kuondoa michango ya gharama za kura za maoni na hata kuchangia gharama za uchaguzi kwenye majimbo ili kutoa fursa kwa vijana wanaotoka familia maskini kushiriki nafasi ya kuitumikia nchi yao kuanzia nafasi za mtaa, udiwani na ubunge hata urais. Pamoja na kufuta utendaji kazi wa mazoea.


~Asema siku 100 za mwanzo zitakuwa za kufanya mageuzi makubwa ndani ya serikali yake na Chama. Asema kama kuna kiongozi aliyeshiriki ufisadi wowote ajiandae maana atakula nao sahani moja ili sheria ichukue mkondo wake.

Chanzo chetu cha habari kinasema hata hivyo Kanali Kinana na Philip Mangula wamemuleza kumuunga mkono kwani ni mtazamo mzuri na watampa ushirikiano japo hautawapendeza wengi.

HUYU NDIYE RAIS WANGU


mfumo upi ataofumua ikiwa huo mfumo ndo uliomuweka?
 
Hiki ni kichekesho, Nafikiri huyu haijui CCM na ndio maana walikua wanalalamika kwanini amepewa mtu ambaye hajawahi hata kuwa kiongozi wa shina CCM

Angekua anaijua CCM asingesema haya
 
wanaosema hawezi wakapimwe akili Magufuli amesema ataweza wewe unasema hataweza shame of you

Kuna member humu kauliza swali zito sana! Kama nyumba imejaa kunguni unaweza kuichoma moto nawe ukiwa ndani? Hebu mpe jibu mkuu.
 
HUYU NDIYE RAIS NIMTAKAYE MIMI


~Asema atafumu mfumo wa utendaji ndani ya Chama


~Akerwa na vigogo kiwabeba watoto wao katika nafasi za uongozi


Zikiwa ni takribani siku 20 zimepita toka pazia la kampeni za uchaguzi mkuu zianze mgombea urais wa CCM Dkt. John Magufuli akutana na katibu mkuu wa chama hicho ambaye pia ndiye mwenyekiti wa kampeni za chama hicho na kumpa mambo anayotaraji kufanyika.


~Dkt. Magufuli ni mmoja ya mawaziri wachapakazi na wanaoogopwa sana kwa misimamo hata na Rais mwenyewe kwa jambo analoliamini analifanya kwa mujibu wa sheria,kanuni na taratibu. Amemuekeza Kanali Kinana kuwa moja hatapenda kuiona familia yake ikishiriki katika kampeni za urais kwani hataki familia yake kujihusisha au kujinasibisha na urais wa nchi. "Nataka nikapambane kufuta hili lililojengeka kwa watoto wa vigogo kubebwa kwenye nafasi za uongozi hata ajira na kuwaacha watoto wa watanzania maskini wakiwa mitaani eti kwa sababu hawana wa kuwashika mikono haki ya Mungu hili nitapambana nalo ili chama hiki kiwe cha wote na nchi hii iwe ya wote" Alisema kwa sauti ya ukali MAGUFULI


~Hivyo mke wangu naomba aachwe akafundishe, wanangu waendelee na mambo yao na hata ndugu zangu. Jukumu lao kubwa ni kuniombea kwa Mungu ili nikawatumikie watanzania kwa moyo wa dhati bila kiburi na majivuno.


~Asema kabla hajaapishwa anataka Chama chake kiandae utaratibu wa kuwabana wabunge wake hususani kupata ripoti za kila mwezi za kila mbunge juu ya utendaji wake kwa wananchi na mchango wake anapokuwa bungeni. Hii itasaidia kuwa na wabunge wanaochapakazi na kuwatumikia wananchi kuliki ilivyo sasa.


~Amesema akiingia Oktoba utaratibu wa kuwapa misamaha ya kodi wabunge imewafanya wasahau majukumu yao na kujiingiza kwenye biashara wakati wanalipwa vizuri na wanapata posho kubwa sasa amesema atafuta misamaha hiyo ili wajikite kuwatumikia wananchi.


~Asema atafumua utendaji wa chama kwa kukijengea chama uwezo zaidi kiuchumi ili watendaji wake na jumuiya zake walipwe vizuri na kuondoa michango ya gharama za kura za maoni na hata kuchangia gharama za uchaguzi kwenye majimbo ili kutoa fursa kwa vijana wanaotoka familia maskini kushiriki nafasi ya kuitumikia nchi yao kuanzia nafasi za mtaa, udiwani na ubunge hata urais. Pamoja na kufuta utendaji kazi wa mazoea.



~Asema siku 100 za mwanzo zitakuwa za kufanya mageuzi makubwa ndani ya serikali yake na Chama. Asema kama kuna kiongozi aliyeshiriki ufisadi wowote ajiandae maana atakula nao sahani moja ili sheria ichukue mkondo wake.

Chanzo chetu cha habari kinasema hata hivyo Kanali Kinana na Philip Mangula wamemuleza kumuunga mkono kwani ni mtazamo mzuri na watampa ushirikiano japo hautawapendeza wengi.

HUYU NDIYE RAIS WANGU

Sawaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Anatafuta kura ulitaka aseme hataweza kuufumua.Wajinga ndo waliwao

Jee Ulitaka atafuata nini? Huu ndio wakati wa utafutaji wa kura kwa kila mgombea, Lowassa nae pia ametoa promise nyingi tuu, na ameahidi hatamnyanganya Sumaye shamba alilolipora na ahadi nyingi tuu
 
heri nichague jiwe kuliko magufuli.
 
Walisema tinga tinga, mimi nasema huyu ni mzee wa kusafisha, viongozi wa CCM na wa serikali wasioeleweka lazima wanyooke
 
Hayo maneno tu blaza hakunana mwanasiasa asie na maneno matam
Wananchi muda huu, huwa tunakuwa kama ndumi la kuwili, hatueleweki wakati yupo waziri tulikuwa tunamuona jembe leo eti tunasema ni maneno tu ya kisiasa
 
Anatafuta kura ulitaka aseme hataweza kuufumua.Wajinga ndo waliwao

Kura atafute za nini na wakati ameshapata, wananchi wamemkubali kwa 85% hata wakipiga kura 60% ameshinda tayari
 
Nitafurahi sana, maana CCM ilikua inaenda kubaya asee, ni uzaledno wa kukipenda chama ndio umenibakisha, ila sasa napata matumaini ya kuendelea kubaki CCM
 
safi saana , magufuli , bado tunakuhitaji, safisha safisha chama , tukizae kipya kisafi na salama, kura yangu halali yako
 
hawezi huyo ataendeshwa kwa Remote control

kuendeshwa kwa magufuli ni swala ambalo halipo hata siku moja baba wa watu hanaga makundi, majigambo,muda wote huconcetrate kwenye sekta zake, nna imani kweli atawachambua na kuwapanga vzr vigpogo wao, atasafisha na kuzaa ccm mpya
 
Ati mafisadi kinana, makamba, mkapa na jk ndiyo yanamnadi mtu (fisadi wa nyumba, meli mbovu, kulipa wakandarasi hewa etc) anayesema atapambana na ufisadi teh teh teh. Maigizo haya yanafurahisha sana.
 
Back
Top Bottom