Magufuli is getting better and better, he is changing for the better. Hongera sana!

Magufuli is getting better and better, he is changing for the better. Hongera sana!

Upole na Upendo tutaupata katika maombi/sala za Jumuiya. Muache Mh. Rais achape kazi.
Awamu iliyopita tuliupata Upole, tukaishia kuutukana na kuudhihaki. Hatukuishia hapo tukaomba Rais wa awamu ya Tano awe mkali na dikteta. Mungu amesikia kilio na maombi yetu, sasa tunataka Upole tena!? Hakuna Nyutro...chagua bega la kulia au kushoto!
Hapa Kazi Tu...Upole na Upendo tutaupata majumbani kwetu.
Acheni unafiki nyie! Kwani nani alikuwa hamheshimu JK? Kuitwa dhaifu ni tusi? Hizo ni lugha za kisiasa na zinakubalika worldwide. Labda kwenye nchi za kidikteta eg NK nk.
Kwanza kwa uwazi na moyoni mnadhani nani anatukanwa zaidi Zamani na siku za sasa?
Nchi haiendeshwi kwa mapambano kati ya viongozi (kiongozi) na RAIA walipa kodi Bali kwa mipango na maridhiano.
Ndio maana daraja likijengwa inakuwa NIMEJENGA DARAJA. Lakini maamuzi ya hovyo yakisababisha mahakama za kimataifa zitudai inakuwa TULIAMUA VIBAYA SASA TUNADAIWA!
Hovyo kabisa kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Broo naona unajitahidi kweli.....Ulianza kumtetea bashite na makontena yake, alipoumbuliwa na babake ukawa kimya kwa aibu, sasa naona umerudi kujikomba komba kwa baba bashite.....Jitahidi hata Jery Muro alianza hivyo hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rais pia amewachana CCM na tabia yao ya ndiyooo,amewambia live wao ndiyo wamefikisha taifa kwenye majanga.Naona siku si nyingi JPM anahamia upinzani.
 
Wanabodi,
Naomba kuanza na angalizo, kuna watu humu wana allergy Magufuli akipongezwa, hivyo utawasikia kuwa huku ni kuusaka UDC mara njaa!. Naomba kusisitiza kuwa mimi sina chama, kwenye mazuri tupongeze, kwenye mabaya tukosoe.

As days go by, this man is getting, better and better, he is changing for the better!.

Leo nimemsikiliza rais Magufuli akihutubia kutokea Ukerewe, kiukweli kabisa, nimekuwa very impressed!, haswa alipozungumzia maendeleo hayana vyama, akampongeza mbunge wa Ukerewe ambaye ni wa Chadema, na akatoa fursa kwa wana CCM wanaotaka kwenda upinzani, hakutokea mtu, akasema nikiuliza wapinzani wanaotaka kujiunga CCM, wengi watakuja, lakini siulizi kwa sababu huu sio mkutano wa CCM ni mkutano wa serikali!. This is good!.

Big up kwa rais wetu Magufuli kuanza kutenganisha shughuli za kiserikali na shughuli za chama. Kama tulimlaumu rais Magufuli kutumia state platforms kufanya siasa za CCM ikiwemo kupokea wanachama wapya, na leo amesema wazi, hatumii mikutano ya kiserikali kuigeuza ya CCM, ni jambo jema.

Sisi jf japo tunalaumiwa na kulaaniwa kwa ukosoaji kwa rais Magufuli na Serikali yake kila inapoboronga, lakini kiukweli kabisa, wanaomkosoa rais Magufuli ndio wanaomsaidia zaidi kubadilika, changing for the better, kuliko wanaomsifia!.

Naamimi lile tukio la kupokea wanachama pale uwanja wa Sheikh Amri Abed, wakati wa kamisheni maofisa wapya wa jeshi, ni sisi JF pekee ndio tulikipinga, na leo kimezaa matunda.

Nimenote kupungua kwa vikao vya CCM kwenye ikulu yetu, sasa vikao vya CCM, vinafanyikia CCM Lumumba!.

Huwezi kujua, huenda hata ule uvunjaji wa katiba kuzuia mikutano ya siasa, soon utasitishwa only if atabaini, it was not right, kwa sababu rais wetu hana mamlaka hayo aliodhani anayo!.

Mnaweza msiamini, anaweza kuamua kuifumua Tume ya Uchaguzi NEC na kuunda tume huru zaidi ambayo ni inclusive!, kama ameweza kumchukua Prof. Kitila, na yule mama wa ACT, atashindwa nini kuifumua NEC ili uchaguzi wa 2020, uwe uchaguzi huru na wa haki kiukweli kweli!.

Nimemuona akihutubia kwa humility na genuinity, hivyo mnaweza kushangaa akasimamia kuhakikisha ofisi ya DPP inatenda haki kweli na haki ikaonekana inatendeka, hivyo wote wanaoozea kwenye mahabusu za nchi hii wengine kwa miaka 7 kama wakili Medium Mwale, na wale wanaozea Keko, Ukonga, Segerea na mahabusu nyingine kama Harry Kitilya, Sio Sumari, Sinare, kina Isaack Kasanga, kina Gonzaga, kina James Rugemalila na wengine wengi, watetendewa haki, na haki kuonekana ilitendeka!.

Huwezi jua, kufikia 2025, President Magufuli might end up being the best president, this country had ever had, na sisi Watanzania katika umoja wetu, tukamlilia aendelee na kufanya maandamano nchi nzima kushinikiza katiba ibadilishwe, kipengele cha ukomo kieondolewe!.

Hongera sana rais wetu Magufuli, you are changing for the better!.
Big up!.

Viva Magufuli!.
Viva Tanzania!.
Paskali.
Only Time Will Tell!!
 
Ila kusema ukweli hii nchi imeliwa sana idadi ya viwanda na meli vilivyokuwa kanda ya ziwa ni balaa leo hii hamna kbs nmesikitika sn. Kuna mambo inabidi uwe upande wa rais tu hata kama ana mapungufu yake lkn Watanzania ukiwachekea wanaweza kuuza hata ikulu
 
Kile kichwa anakiweza mwenyewe leo atakuwa kaamka vizuri ..Subiria kesho uone ..huyo jamaa ni kama Jacky Baur ,What he says and what he does are two different things .

Hapo mwisho kwenye mambo ya kubadilisha katiba aendelee kuongoza sipo na wewe .

Hayo mabilioni ya dola tunayo daiwa na Accasia pekee achilia mbali hayo mengine nani katufikisha hapo ? Kama sio yeye na hiyo "Professional Rubish "ya kina Mruma na Oroso ?
Mtamkumbuka Lisu siku moja aliwaambia tujiondoe kwenye hiyo mikataba ya kimataifa halafu ndio tuwashughulikie hawa mabeberu matokeo yake akatwanga risasi kama mnyama .
Anaweza kuwa Rais wa ajabu kuweza kutokea Tanzania .

Asalalee!
 
Wanabodi,
Naomba kuanza na angalizo, kuna watu humu wana allergy Magufuli akipongezwa, hivyo utawasikia kuwa huku ni kuusaka UDC mara njaa!. Naomba kusisitiza kuwa mimi sina chama, kwenye mazuri tupongeze, kwenye mabaya tukosoe.

As days go by, this man is getting, better and better, he is changing for the better!.

Leo nimemsikiliza rais Magufuli akihutubia kutokea Ukerewe, kiukweli kabisa, nimekuwa very impressed!, haswa alipozungumzia maendeleo hayana vyama, akampongeza mbunge wa Ukerewe ambaye ni wa Chadema, na akatoa fursa kwa wana CCM wanaotaka kwenda upinzani, hakutokea mtu, akasema nikiuliza wapinzani wanaotaka kujiunga CCM, wengi watakuja, lakini siulizi kwa sababu huu sio mkutano wa CCM ni mkutano wa serikali!. This is good!.

Big up kwa rais wetu Magufuli kuanza kutenganisha shughuli za kiserikali na shughuli za chama. Kama tulimlaumu rais Magufuli kutumia state platforms kufanya siasa za CCM ikiwemo kupokea wanachama wapya, na leo amesema wazi, hatumii mikutano ya kiserikali kuigeuza ya CCM, ni jambo jema.

Sisi jf japo tunalaumiwa na kulaaniwa kwa ukosoaji kwa rais Magufuli na Serikali yake kila inapoboronga, lakini kiukweli kabisa, wanaomkosoa rais Magufuli ndio wanaomsaidia zaidi kubadilika, changing for the better, kuliko wanaomsifia!.

Naamimi lile tukio la kupokea wanachama pale uwanja wa Sheikh Amri Abed, wakati wa kamisheni maofisa wapya wa jeshi, ni sisi JF pekee ndio tulikipinga, na leo kimezaa matunda.

Nimenote kupungua kwa vikao vya CCM kwenye ikulu yetu, sasa vikao vya CCM, vinafanyikia CCM Lumumba!.

Huwezi kujua, huenda hata ule uvunjaji wa katiba kuzuia mikutano ya siasa, soon utasitishwa only if atabaini, it was not right, kwa sababu rais wetu hana mamlaka hayo aliodhani anayo!.

Mnaweza msiamini, anaweza kuamua kuifumua Tume ya Uchaguzi NEC na kuunda tume huru zaidi ambayo ni inclusive!, kama ameweza kumchukua Prof. Kitila, na yule mama wa ACT, atashindwa nini kuifumua NEC ili uchaguzi wa 2020, uwe uchaguzi huru na wa haki kiukweli kweli!.

Nimemuona akihutubia kwa humility na genuinity, hivyo mnaweza kushangaa akasimamia kuhakikisha ofisi ya DPP inatenda haki kweli na haki ikaonekana inatendeka, hivyo wote wanaoozea kwenye mahabusu za nchi hii wengine kwa miaka 7 kama wakili Medium Mwale, na wale wanaozea Keko, Ukonga, Segerea na mahabusu nyingine kama Harry Kitilya, Sio Sumari, Sinare, kina Isaack Kasanga, kina Gonzaga, kina James Rugemalila na wengine wengi, watetendewa haki, na haki kuonekana ilitendeka!.

Huwezi jua, kufikia 2025, President Magufuli might end up being the best president, this country had ever had, na sisi Watanzania katika umoja wetu, tukamlilia aendelee na kufanya maandamano nchi nzima kushinikiza katiba ibadilishwe, kipengele cha ukomo kieondolewe!.

Hongera sana rais wetu Magufuli, you are changing for the better!.
Big up!.

Viva Magufuli!.
Viva Tanzania!.
Paskali.
Mmmh Paskali Hii sentensi moja tu ndio umeconclude he is getting better
Angemtumbua bashite juzi hapo tungesema 'he is the best 'but otherwise he is same old same old
 
Bahati mbaya kwako braza Pascal Mayalla umechukua kaeneo kadogo sana ka hotuba ya Mwenyekiti!

Kama ungeichambua yotr kuanzi ya Ukerewe na Magu nakuapia usingeandika hivi!
 
Katika hotuba yote umechukua "kaneno hako tu ka kuzuga kuwa hataki kupokea wanachama wapya" ukaibuka na hitimisho hilo? Kama unafikiri kuna "changes for better" hapo, endelea kusubiri kwa huyo "kichaa kichaa'!
Rais anakiri kwa kinywwa chake kuwa amemchagua waziri kichaa kichaa kama yeye..Inawezekana kweli nchi tunaongozwa na kichaa na mambo yanayotokea mipango haieleweki.
 
Wanabodi,
Naomba kuanza na angalizo, kuna watu humu wana allergy Magufuli akipongezwa, hivyo utawasikia kuwa huku ni kuusaka UDC mara njaa!. Naomba kusisitiza kuwa mimi sina chama, kwenye mazuri tupongeze, kwenye mabaya tukosoe.

As days go by, this man is getting, better and better, he is changing for the better!.

Leo nimemsikiliza rais Magufuli akihutubia kutokea Ukerewe, kiukweli kabisa, nimekuwa very impressed!, haswa alipozungumzia maendeleo hayana vyama, akampongeza mbunge wa Ukerewe ambaye ni wa Chadema, na akatoa fursa kwa wana CCM wanaotaka kwenda upinzani, hakutokea mtu, akasema nikiuliza wapinzani wanaotaka kujiunga CCM, wengi watakuja, lakini siulizi kwa sababu huu sio mkutano wa CCM ni mkutano wa serikali!. This is good!.

Big up kwa rais wetu Magufuli kuanza kutenganisha shughuli za kiserikali na shughuli za chama. Kama tulimlaumu rais Magufuli kutumia state platforms kufanya siasa za CCM ikiwemo kupokea wanachama wapya, na leo amesema wazi, hatumii mikutano ya kiserikali kuigeuza ya CCM, ni jambo jema.

Sisi jf japo tunalaumiwa na kulaaniwa kwa ukosoaji kwa rais Magufuli na Serikali yake kila inapoboronga, lakini kiukweli kabisa, wanaomkosoa rais Magufuli ndio wanaomsaidia zaidi kubadilika, changing for the better, kuliko wanaomsifia!.

Naamimi lile tukio la kupokea wanachama pale uwanja wa Sheikh Amri Abed, wakati wa kamisheni maofisa wapya wa jeshi, ni sisi JF pekee ndio tulikipinga, na leo kimezaa matunda.

Nimenote kupungua kwa vikao vya CCM kwenye ikulu yetu, sasa vikao vya CCM, vinafanyikia CCM Lumumba!.

Huwezi kujua, huenda hata ule uvunjaji wa katiba kuzuia mikutano ya siasa, soon utasitishwa only if atabaini, it was not right, kwa sababu rais wetu hana mamlaka hayo aliodhani anayo!.

Mnaweza msiamini, anaweza kuamua kuifumua Tume ya Uchaguzi NEC na kuunda tume huru zaidi ambayo ni inclusive!, kama ameweza kumchukua Prof. Kitila, na yule mama wa ACT, atashindwa nini kuifumua NEC ili uchaguzi wa 2020, uwe uchaguzi huru na wa haki kiukweli kweli!.

Nimemuona akihutubia kwa humility na genuinity, hivyo mnaweza kushangaa akasimamia kuhakikisha ofisi ya DPP inatenda haki kweli na haki ikaonekana inatendeka, hivyo wote wanaoozea kwenye mahabusu za nchi hii wengine kwa miaka 7 kama wakili Medium Mwale, na wale wanaozea Keko, Ukonga, Segerea na mahabusu nyingine kama Harry Kitilya, Sio Sumari, Sinare, kina Isaack Kasanga, kina Gonzaga, kina James Rugemalila na wengine wengi, watetendewa haki, na haki kuonekana ilitendeka!.

Huwezi jua, kufikia 2025, President Magufuli might end up being the best president, this country had ever had, na sisi Watanzania katika umoja wetu, tukamlilia aendelee na kufanya maandamano nchi nzima kushinikiza katiba ibadilishwe, kipengele cha ukomo kieondolewe!.

Hongera sana rais wetu Magufuli, you are changing for the better!.
Big up!.

Viva Magufuli!.
Viva Tanzania!.
Paskali.
Malengo yake tayari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huy
I don't trust this guy, you cannot count on him, sometimes inategemea amekunywa chai gani, akinywa ya maziwa wazimu wanatulia, akinywa ya rangi oohh! balaa

Huyo ndiyo Rais mzuri asiyetabirika, siyo kama aliyetangulia unajua hata kabla hajasema kitu. Big up JPM, keep people on suspense
 
Magufuli anataka wafanya kazi wafanye kazi haswa!
Magufuli hataki mafisadi na wahujumu wa uchumi.

Magufuli anataka watanzania waelimike.
Magufuli anataka tujitegemee.

Magufuli anataka watanzania wajiamini.
Magufuli anataka tumuenzi Nyerere kwa vitendo.
Magufuli anataka tuishi kwa neema.
Magufuli anataka wanyonge wapewe haki yao.
Magufuli anapenda tuwe na afya bora.
Magufuli hataki kujineemesha.
Magufuli anataka tulipe kodi.
Magufuli ni mpenda nchi na mfia nchi!!
 
Nadhani luga siyaukali. Tulikuwa na rais mpole mukasema mmechoka tukamuomba Mwenyezi Mungu atupe mukali nae Mungu akasikia maombi....... Sasa tena munataka mpole??

Tulitaka rais mkali na sio mwenye jazba.
 
Yamikutano ya siasa sidhani kama alikataza. Alisema kila mbunge ajikite kwenye jimbo lake.
Maana yake ni kwamba kama wewe ni mbunge wa Temeke unataka kufanyia siasa Arusha mjini ulichaguliwa Arusha?
Yeye anajua kusoma hicho kifungu cha vyama vya siasa kufanya mikutano kuliko MWINYI, MKAPA NA KIKWETE ..
kumbe kweli ni PHD
 
Ila Paschal ukiwa unachemsha kwa nyuzi zilizopita kama labda mfano wiki iliyopita.. hadi kutuandikia CV yako ambayo mengine ukajiwahi badala ya kusubiri kujieleza ukivutia kupata kazi (jiongeze kuacha kushusha kila kitu hata kama unaogopa watu wakisema tena juu yako)..
Ulionyesha haujatulia yaani unakuwa na hamu ya kitu hakiji.. sasa na leo hili unatanguliza ya sijui DC sijui nini.. kwani wewe kweli sio mzoefu wa hayo maneno humu hadi unajiwahi.. na unaambiwa kila mara
Mangapi umeandikiwa na unakuwaga na vi like unatoa.. leo eti ujitetee kwanza kwa kitu ambacho ukipewa kesho hutakataa[emoji848][emoji848][emoji848]

Jiweke kwenye mstari mmoja na ndoto zako zitatimia.. ila unajua na kunizidi miaka na kukumbuka unavalia uniform sikujuaga kuwa ulikuwa karibu uzungushe form IV.. sasa jisomee kuna kozi kibao hata za kuacha kuwa huku na kule na kuwa mstari mmoja na malengo. Acha kujiwahi kujitetea kila mara .. kwa CV yako kama ulikuwa na uongozi hata shuleni bora ungetaja hayo kuliko mengine kumezea hadi baadae.. wakisoma doc yote au ukiulizwa.. Ni hayo muhenga Pasco. Kila la kheri
Imebidi nikusome mara mbili ndio nikuelewe....
Unamaanisha Pasco avae rangi halisi ili aweze kutambulika kuliko kuchanganya rangi maana anamchanganya mchaguaji.

Kama ameamua kuwa team Magufuli ajitokeze waziwazi, kama anapinga vivyo hivyo....

Mayalla lifanyie kazi hili.
 
Kwani Uchaguzi wa Majuzi ulikuwaje? This Guy siku hizi kabakiza Kumsifia Shetan tu pakee....
 
Back
Top Bottom