Magufuli is driving Tanzania further from human rights

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
5,565
Points
2,000

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
5,565 2,000
Baada ya kuona ndege imeachiwa mabeberu wametoa hii 👇...

KWA UFUPI NI...
Rais wa Tanzania John Magufuli anaendelea kuiongoza nchi yake mbali na utawala bora, demokrasia na haki za binadamu.

Hatua yake ya hivi karibuni ilikuwa kuondoa tamko la Tanzania likiruhusu Mtanzania mmoja mmoja kutafuta moja kwa moja kutoka kwa Haki juu ya Haki za Binadamu na watu dhidi ya serikali yake ikiwa hawatapata suluhisho bora na kwa wakati katika mahakama za kitaifa nchini Tanzania.
...

Magufuli ana maana ya kutawala inayoonekana mahali pengine katika mkoa huo.

Mnamo Julai 2018 aliuambia mkutano mkuu wa chama tawala cha Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwamba "kitatawala milele". Serikali yake inapinga mashtaka ya tuhuma dhidi ya viongozi wa upinzaji. Wakosoaji wa serikali mara nyingi wamekuwa wakishambuliwa kwa kushangaza. Na kama ilivyo katika nchi zingine 33 za Afrika, ushoga ni haramu nchini Tanzania.
...
Kwa kusikitisha ingawa sehemu hii yote haifanyi kazi ya kutenganisha Tanzania kama mabingwa wa haki za binadamu wangependa, lakini kusisitiza ubatili wa kutetea haki za binadamu katika mkoa wa SADC na barani Afrika kwa ujumla.

Kujiondoa kwa Tanzania kunaacha tu nchi nane za Afrika zilizosainiwa na tamko la Ibara ya 34 (6) - Benin, Burkina Faso, Cote d'Ivoire, Ghana, Malawi, Mali, Tunisia na Gambia. Rwanda ilitoa tamko hilo mnamo 2013 lakini ikatoka mnamo 2016.

NB.
Mabeberu wana nia gani na Taifa Tanzania?
Kwa undani soma hapa 👇

 

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,249
Points
2,000

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,249 2,000
Mimi nafikiri yapo mengi mabaya yasiyo ya kisheria wala ki-utu amabayo utawala huu umefanya. Yanahusu uvunjaji wa wazi kabisa wa haki za binadamu na demokrasia. Hayo yote ndiyo yanayoipa woga serikali hadi kufikiri kuondoa vifungu fulani fulani kwenye makubaliano ya sheria za haki za binadamu katika mahakama yake ya Arusha. Wameona vifungu hivyo vitawashika. Kama kweli serikali hii haikusudii kuvunja haki za binadamu, kwanini kujitoa kama akina Kagame na wengine wanaojulikana kuua wapinzani wao kisiasa?
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,089
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,089 2,000
Wametoswa vipi mkuu, kwamba barrick siyo wenye migodi?
Rasilimali za nchi hii bado wanazihodhi wageni.
Bado hao mabeberu wanatupa mikopo na misaada.
Hii kauli ya mabeberu ni kauli mbiu ya kuficha makosa yetu
Mabeberu baada ya kutoswa kwenye kupora raslimali zetu

Wameanza chokochoko

Watanzania hatutakubali
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,390,480
Members 528,186
Posts 34,052,262
Top