Magufuli atoa rushwa kuisaidia CCM Igunga


Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Leo taarifa ya habari ya ITV imemuonyesha waziri Magufuli akitoa ahadi kibao za ujenzi wa madaraja na makalvati huko igunga akiwa pamoja na naibu waziri wa maji ambaye naye katoa ahadi zake ,
Hivi jamani hawa watu wameenda kama makada wa magamba au mawaziri wa serikali? na kama wameenda kama makda wa CCM je hii si rushwa ya Mchana kweupe?
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
wamezidiwa wameona njia pekee ni kutumia viongozi wa kiserikali ili watoe ahadi wakipata wanachotaka kwaheri mpaka 2015
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
ndo walivyo hao,wakiulizwa watasema wanatimiza ahadi za ilani ya chama
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Hiyo ni rushwa laivu lakini kwa kuwa Tume ya uchaguzi ni ya magamba,Takukuru ni ya magamba,polisi nayo ni ya magamba basi tutkomaa nao hivyo hivyo na ndo maana tunasema People's Power.bila nguvu ya umma hatuwezi kujikomboa kamwe.
Walikuwa wapi kuyasema hayo kabla ya uchaguzi mdogo,Wasira anaesema atawapa maji kutoka ziwa victoria,Magufuli ameapa kwa jina la mungu kujenga daraja,kisha waseme CCM-Magmba imewajengea daraja wakati hilo lilikuwa tatizo la muda mrefu iweje waje waseme wanalitatua leo.Jimbo la Kishapu kuna barabara inayoanzia kishapu penyewe ilianza kujengwa tangu miaka ya 1981 hivi ni umbali wa maili kumi na saba hadi ishirini haijaisha hadi leo sijui inaendelea kujengwa au ndo ilishasahaulika,lakini leo Mh Nchambi mwenye asili ya kiarabu akijivua gamba na kuitishwa uchaguzi watakwenda na kusema barabara itajengwa,hawa ni waongo,sanaa tupu mpaka wabanwe mbavu ndo waanze kuapa mbele ya wananchi kuwajengea madaraja na kuwapa maji.wanapumlia mashine huko Igunga pamoja na ahadi zao zote.
Hiyo kiukweli ni rushwa laivu hakuna cha kutekeleza sera wala ilani.
 
E

echonza

Senior Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
163
Likes
2
Points
0
E

echonza

Senior Member
Joined Jun 25, 2009
163 2 0
ndo walivyo hao,wakiulizwa watasema wanatimiza ahadi za ilani ya chama
Hiyo ni rushwa ya wazi wazi kwa mujibu wa Sheria ya Uchaguzi, maana IIlani ya uchaguzi iliandikwa mwaka jana na kimsingi si lazima waseme mawaziri wa ujenzi kuhusu ujenzi wa barabara ama Maji kuhusu kuwapa maji wananchi.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
huo ni uvunjaji wa sheria ya maadili ya uchaguzi.
sio tishio sana lakini, hawa tumewazoea. Naamini kwa mtanzania yeyote aliyeamka baada ya kazi nguu ya CDM, wanaharakati wa haki za binadamu na demokrasia, pamoja au mtanzania aliyeamka baada ya kupugika sawasawa kwa kipindi chote cha utawala wa CCM, hawezi kuichagua tena,

anayeichagua ccm ni yule asiyejua alipo.........yupo yupo tu!! tia maji tia maji.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,798
Likes
15,003
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,798 15,003 280
rafu za ccm igunga zinaeneza chuki dhidi yake nchi nzima. wanapika kikiiva ccm wanapakuliwa wote.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Nadhani wamekwenda kuongeza nguvu baada ya kuona maji ya shingo.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mngemsikiriza Magufuli ndipo mtajua hii nchi chini ya Ccm Kwishney.Hawana jipya
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
41
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 41 45
Yuko wapi ritz aka mwita25 aka rejao, kishongo aka philanderer atetee matumbo?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
sitaki kuamini na makufuli naye ameshatekwa dah basi tena
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hivi si huyu jamaa alimfanyia makaratee kimada wake akanunua nyumba ya serikali kwa bei ya bure pale Ubungo darajani?
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
WaTanzania bado tunasafari ndefusana kupata democrasia ya kweli dawa ya Ccm ni kuwapiga chini 2 no more
 
B

Biscuit

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
B

Biscuit

Member
Joined Apr 11, 2011
8 0 0
hivi huko ni kuwachezea watanzania na wanaigunga leo bajeti gani utaitoa wakati miradi mingi imekwama kwa kukosa pesa udanganyifu kweupe na kuapa haki ya mungu wewe magufuli mungu gani huyo wakati ofisi hazina pesa ukapate za daraja la miaka hamsini,hatwapi kula ccm na apa labda muibe
bado mmekuwa na tabia karibu na taarfa za habari jioni mnazima umeme hadi muda ukiisha mnarudisha tutajua tu kilichotokea simu zipo zimeni na mitandao na sasa shirika la tanesco linaenda kulipa mafisadi mmmmmmh
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,096
Likes
1,072
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,096 1,072 280
Hapo rushwa iko wapi? Hebu fuatilieni vizuri sheria ya uchaguzi
Siwezi kushangaa, hata Rage alipopanda na bastola jukwaani mlisema sio kosa, eti anajilinda. Kwenu nyie Makosa wanafanya wasio Magamba.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,780
Likes
1,462
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,780 1,462 280
Mbinu zile zile za uchaguzi mkuu wa 2910,Igunga waione hiyo.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Leo taarifa ya habari ya ITV imemuonyesha waziri Magufuli akitoa ahadi kibao za ujenzi wa madaraja na makalvati huko igunga akiwa pamoja na naibu waziri wa maji ambaye naye katoa ahadi zake ,
Hivi jamani hawa watu wameenda kama makada wa magamba au mawaziri wa serikali? na kama wameenda kama makda wa CCM je hii si rushwa ya Mchana kweupe?
Chadema na CUF wasiokuwa na serikali hawataweza kukifanya walichofanya CCM kupitia mawaziri wa serikali

hii sio haki kwa mchakato wa kampeni unaotakiwa kuwa na uwanja sawa wa ushindani kati ya chama kilichopo madarakani na vile vya upinzani
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
hivi huko ni kuwachezea watanzania na wanaigunga leo bajeti gani utaitoa wakati miradi mingi imekwama kwa kukosa pesa udanganyifu kweupe na kuapa haki ya mungu wewe magufuli mungu gani huyo wakati ofisi hazina pesa ukapate za daraja la miaka hamsini,hatwapi kula ccm na apa labda muibe
bado mmekuwa na tabia karibu na taarfa za habari jioni mnazima umeme hadi muda ukiisha mnarudisha tutajua tu kilichotokea simu zipo zimeni na mitandao na sasa shirika la tanesco linaenda kulipa mafisadi mmmmmmh
Ni kweli mkuu, wanaigunga wakawaulize watu wa jimbo la Busanda, magufuli huyohuyo aliwadanganya wakimchagua Bukwimba vibarabara vyao vyote vitawekwa Lami, hadi leo vumbi kama kawa
 
F

FANYAFANYA

Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
F

FANYAFANYA

Member
Joined Jan 31, 2011
8 0 0
mi nafikiri anaigunga wangemwuliza huyo waziri wa magamba alikuwa wapi miaka yote?kwanini hakujenga hilo daraja?
 

Forum statistics

Threads 1,238,341
Members 475,888
Posts 29,316,743