Magufuli aahidi kugawa hela kila kijiji, kila mtaai

Magufuli aahidi kugawa hela kila kijiji, kila mtaai

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Posts
5,182
Reaction score
2,330
Katika hotuba yake Tabora sasa hivi ametoa ahadi kubwa kuliko Mabilioni ya JK kuwa atagawa mil 50 kwa kila Kijiji na mtaa kuwakopesha akina mama nchi nzima.

Ameahidi kujenga viwanda vikubwa vitano Tabora ili watu wapate ajira;

1. Kiwanda cha sigara
2. Kiwanda cha nguo ili ziuzwe nje
3. Kiwanda cha ngozi
4. Kiwanda cha nyama
5. Kiwanda cha nyuzi za pamba

Kiwanda cha nyuzi kimeshindikana kufufuliwa sembuse nyongeza ya viwanda vinne kupitia serikali ile ile na watu walewale na chama kile kile?

Very SAD
 
Sijaambiwa jamani mimi ninaangalia Magufuli akitamka kwa kinywa kipana
Tupige mahesabu 50 Mil kila mtaa na kijiji tuone kama si nyingi kuliko fedha kujenga maabara na mishahara ya waalimu

Tanzania ina vijiji 19,200× 50mil/- = 960,000,000,000/- hii ni zaidi ya Bil 960

Hebu jiulize zinapatikana wapi chap chap
 
Yale mabilioni yaliyosombwa na malori ameyahifadhi yeye nini?
 
isha kiwanda kikishajengwa na investor wananchi ndio watanufaika kwa kupata ajira ama kuuza malighafi wanazolima.

sasa mi najiuliza kwanini ccm wanatoa hizo ahadi kwamba wao ndio watajenga viwanda akati wanajua haiwezekani serikali kufanya. jibu ni kwamba watu bado ni wajinga, hawawezi kuhoji vitu kama hivi wao wakipewa ahadi wanashangilia "hapa kazi tuu" ndo mana wanazidi kulishwa pumba kila siku.

mnaambiwa mtajengewa kiwanda, hivi hamjiulizi mpaka sasa serikali ina viwanda vingapi? jibu ni hakuna sasa mbona mnashangilia ahadi hewa kama hizi
 
Back
Top Bottom