Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Hivi na yale magari ya DANGOTE yaliwekewa mitumba au yenyewe hayakwaruziki? Mtoa Mada

Cushion hua zipo ambazo ni maalum kwa wenye uwezo wanaweza ... sijui kwanini hili haliwleweki miaka mingi sana watu wa kawaida hupakia magari yao na cushion tofauti tofauti ... isitoshe Rais alisema "mitumba mibovu mibovu...! Kwa kawaida mitumba hua inafungwa kwa kilo (marobota) kadhaa na ina package zake haitupwi tupwi kwenye containa bila mpango!

Jambo jingine haiwezekani uzito wa gari na mitumba kutofahamika .... halafu Sijawahi ona mitumba ya Japan
 
Mtoa mada atakuwa mhusika, achunguzwe.

Mmeshindwa Kumchunguza Bashite Na fa fa fa fa fa zake ndio Mnichunguze mimi? Panya buku, media Manipulator anichunguze mimi? The hell achunguze zile Maiti zilizokutwa Ruvu na Kufukiwa kusikojulikana, si mlichunguza Faru John! Hii ni senema ya Kupotezea habari za Bashite. Tunataka hayo makontainer ya Mchanga yote yafuunguliwe yote, Yote mbele za Waandishi wa Habari. Hatuwezi Kuamini hihi hivi tena habari za Mtu anayetetea Ubashite!
 
Ndebile umesababisha nionekane kituko nilipocheka hadharani tena kwa saut kubwa, munguwangu hayo magodoro aibu hata kusema yametoka ulaya. Jamani watu wa tpri tuambieni hayakuwa na kunguni kweli? Je hao kunguni ni aina gani na kama tunavyo viwatilifu vya kukabiliana nao? Ndio maana tunapata magonjwa ya ajabu ajabu.
 
Chadema mnatetea wanaotuibia nchi yetu, hii dhambi itawatafuna milele. Mnafeli sana nyie Wachaga kutetea maovu yote yanayopigwa vita na serikali ya Magufuli.

Mnamjua mwizi lakini??Kama hamumjui ni yule anayejifanya anapiga Vita madawa ya kulevya na mwingine ati anapiga vita rushwa na ufisadi kinyumenyume wanazuia Magari ya wafanyabiashara na kupokea mabilioni toka kwa GSM hawa ndiyo Majambazi.

Msitudanganye kawandanganye watu wa Call me J na Chattle.
 
Kweli mkuu, yanatumika kama cushion na kwenye document za mzigo wanaandika "mitumba ya nguo aina ya range rover"
Pumbavu sana muanzisha mada!
Weka hizo Document hapa kutukana tu hakunyamazishi wala Kukasirisha watu Kama Mimi, The hell, I want the docs here now!
 
Jamani hivi kweli Rais anaweza kudanganya Watanzania kweli acheni upumbavu bwana ile ni ya kweli

Anadanganya Kila siku! Alidanganya alizuia Mikutano ili watu wafanye Kazi huku akisimamisha ajira, Alidanganya Kuwa na cheti cha Kibashite sio Tija kwake akisahau alifukuza Watoto 7000 na Kuwaita Vilazza, Alidanganya ni gharamw kutangaza Bunge huku kila aendapo anataka atangazwe live bila kusahau Bashite wake, Alidanganya haruhusu Watumishi wa Serikali kwenda nje kwa sababu ya Gharama lakini Kimada wake Bashite anaruhusiwa Kwenda nje Nchi nne mfululizo na Wiki chache Baadaye anwmkimbiza SA kulikimbia Bunge. Huyu Rais sio Muongo bali ndiye Definition ya Uwongo. Anuka Unafiki unaozidi harufu ya Maiti iliyooza!

Kwa unabisha Lete na Wewe hoja!
 
Lema alijitakia mwenyewe, muondoe kwenye hiyo list
 
"Ndio Rais tuliopewa na Mungu"

Hii kauli inamaana sana.

Sisi tunaosafirisha mizigo tulijua tokea siku ya mwanzo kwamba Ndugu Rais kapewa taarifa potofu..Yale mambo ya kuweka marobota ya Nguo ili gari lisichunike na contener yapo hadi Ulaya.
Mambo mengine kutamkwa na Mkuu wa nchi ni aibu sana ila ndio wetu hatuna namna
 
Chadema mnatetea wanaotuibia nchi yetu, hii dhambi itawatafuna milele. Mnafeli sana nyie Wachaga kutetea maovu yote yanayopigwa vita na serikali ya Magufuli.
hivi huwa chadema wanata nini?natamani museven ahamie hapa kwetu hata kwa siku mbili ili muone je Ngosha alikuwa dictetor au tulikuwa tunamsingizia??[emoji36][emoji36]
 
Kwaiyo kila mtu anayeelezea ufahamu wake ambao unatofautiana na ufahamu wenu mnampachika jina la ukawa!! Haya ni maajabu sana,kikubwa tunataka kujua magari ni ya nani na lini mmiliki atafikishwa mahakamani? Maana Rais alikagua yale makontena yenye magari katika siku ambazo tulitarajia kesho yake wamiliki wangepelekwa mahakamani lakini mpaka hii Leo hatujasikia lolote kaam walivyotuaminisha
Kila kitu kwani utaambiwa kiongozi, si ndio mlisema kumtaja mtu hazalani ni dhambi, sasa huyo wa Contener yeye ndio mnataka atajwe?
 
Kila kitu kwani utaambiwa kiongozi, si ndio mlisema kumtaja mtu hazalani ni dhambi, sasa huyo wa Contener yeye ndio mnataka atajwe?
Huo wako ni upumbavu wa akili, kosa alilofanya mwenye hayo magari (kama ni kweli) ni uhujumu uchumi na tangu enzi za kwanza wahujumu uchumi wote huwekwa hadharani maana ushahidi upo,na kama upo wamazo Documents haihitaji kufikiria mara 2 kumuweka wahadharani kisha kumpeleka mahakamani, hii ni tofauti na akili zako fupi za kutumia jambo moja Ku generalize mambo yote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom