Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Sisi tunaosafirisha mizigo tulijua tokea siku ya mwanzo kwamba Ndugu Rais kapewa taarifa potofu..Yale mambo ya kuweka marobota ya Nguo ili gari lisichunike na contener yapo hadi Ulaya.
Mambo mengine kutamkwa na Mkuu wa nchi ni aibu sana ila ndio wetu hatuna namna
Mkuu kwani kwenye documents zao waliandikaje?
 
Hivi kumbe kuna watu wanaamini ule usanii ulifanyika pale bandarini? Yaani TAP/TRA wanagundua mchezo mchafu bandarini halafu wanamwambia mkuu afanye ziara ya kusitukiza ili ishu ya Nape isipate coverage. Kwa ufinyu huu wa fikra sizo atatugeuza geuza kama hapati!
 
Miaka zaidi ya ishirini , container zaidi ya milioni moja za mchanga zimesafirishwa ndio eti mfumo unashitukia dili chafu. UPUUZI.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom