Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Magodoro Na Mitumba Kama Packing cushions kwenye Container la Magari!

Ile mitumba kwakweli ni ngumu kuamini kwamba inaweza kutumiwa na binadamu hasa lile godoro hata panya hawezi lalia lile godoro...movie imefeli...
Nani kakamatwa had I sasa kuhusu kontena lenye nagari?
 
Kweli mkuu, yanatumika kama cushion na kwenye document za mzigo wanaandika "mitumba ya nguo aina ya range rover"
Pumbavu sana muanzisha mada!
Ndebile ni mtoto alozaliwa kabla ya wakati.. So wengi wao huwa na matatizo ya kufikiri
 
Lakini document zinaonyesha ndani kuna nguo za mitumba. Mbona mnatetea vitu vya kifisadi nyie ukawa.
We uliziona hizo documents? Hao wenye mzigo ni kina nani? Mbona hawajatajwa mpka Leo au kufikishwa mahakamani?
 
wiki zitapita miezi itapita bila kuambiwa ni nani mwenye hayo makontena na mwandishi wa habari yeyote atakaefuatilia hatajilaumu
 
Chadema mnatetea wanaotuibia nchi yetu, hii dhambi itawatafuna milele. Mnafeli sana nyie Wachaga kutetea maovu yote yanayopigwa vita na serikali ya Magufuli.
Ila wasukuma na akili za ki bashite 0 ndio wa kuwasapot. Kweli gari litoke first or second world country ambapo kuna mitambo bab kubwa ya ukaguzi isigundulike iingie bongo,primitive wa kisukuma aoteshwe na kwenda kulikamata bandarini, hiyo stori kawasimulieni wake zenu wanaoishi kwa kudundwa kila mnapoamua.
 
Chadema mnatetea wanaotuibia nchi yetu, hii dhambi itawatafuna milele. Mnafeli sana nyie Wachaga kutetea maovu yote yanayopigwa vita na serikali ya Magufuli.
Wanafikiri watu wako kama wao! Aw snap! Try again my friend!
 
Hivi na yale magari ya DANGOTE yaliwekewa mitumba au yenyewe hayakwaruziki? Mtoa Mada
 
View attachment 487098 Sio Kweli ati Kuwa Watu wanaficha Magari kwenye Makontainer ya Magari hasa ya Thamwni ili Kuyaficha. Magodoro makuuku na Mitumba inatumika ili Kuzuia Magarari hayo yasikwaruzike. Kwani Utakuta Marobota Mawili ya Mtumba hata Laki 5 hayafiki kwa hiyo ni Busara kununua Mitumba na Kuitumia kama picking cushions!

Kwa hiyo ni Uwezekano Mkubww Ile Movie ya Magufuli ilikuwa ni Kukata Makuguli kwenye container zenye Magari yaliyokuwa yamekuwa cushioned na Mitumba na sio yaliyodanganyiwa ni ya Mitumba!
Mkuu jinsi wanavyoyafunga hayo magari na straps wala hauitaji kusheni.

Hiyo ya kuweka mitumba imefanywa sana na wanaigeria kusafirisha magari ya wizi kutoka Europe.
 
Hivi na yale magari ya DANGOTE yaliwekewa mitumba au yenyewe hayakwaruziki? Mtoa Mada
 
View attachment 487098 Sio Kweli ati Kuwa Watu wanaficha Magari kwenye Makontainer ya Magari hasa ya Thamwni ili Kuyaficha. Magodoro makuuku na Mitumba inatumika ili Kuzuia Magarari hayo yasikwaruzike. Kwani Utakuta Marobota Mawili ya Mtumba hata Laki 5 hayafiki kwa hiyo ni Busara kununua Mitumba na Kuitumia kama picking cushions!

Kwa hiyo ni Uwezekano Mkubww Ile Movie ya Magufuli ilikuwa ni Kukata Makuguli kwenye container zenye Magari yaliyokuwa yamekuwa cushioned na Mitumba na sio yaliyodanganyiwa ni ya Mitumba!
Mbona mnatumia nguvu nyingi sana kusafisha wakwepa kodi?
Documents inasema mzigo ni mtumba!Sio Magufuli ni documents zinaongea hivyo mkuu au hujui mambo ya shipping?
 
Chadema mnatetea wanaotuibia nchi yetu, hii dhambi itawatafuna milele. Mnafeli sana nyie Wachaga kutetea maovu yote yanayopigwa vita na serikali ya Magufuli.

Waleteni wezi wa kweli, nyie kiila tajiri mnaetaka kumfilisi lazima awe mwizi...! kisa eti mnataka kuwafilisi Watanzania wote matajiri waishi kishetani halafu mtengeneze wapya kupitia ujenzi wa Dodoma ... matrilioni ya fedha za ujenzi wakandarasi watakua majina fulani tu! Huu ni ushambenga ... Ila mkifanikiwa mtabadilisha na katiba juu ya ukomo wa kugombea Urais hautakuwepo tena ...!!![emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]mna bahati Watanzania ni wajinga na waoga mtafanikiwa sana mpango wenu huu
 
Nani ameona documents za makontena yale..Rais amesema ni mitumba ya nguo ndani yake ni magari ya kifahari..Rais ni mwanasiasa anaweza pia akawa anasema uongo..Bandari wamemfungulia Rais aone ndani ya kontena hawajaweka wala hakuna aliyeweka nyaraka kama kielelezo cha story ile pale..hapo napo ni tatizo kubwa sana. Sijui tuamini Rais kasema au nyarka husika ambazo kaona yeye mwenyewe..au TL Marandu na assumption zake za aina ya usafirishwaji wa magari. Mwisho eti nasikia yale mankotena yanaenda Zambia sio yamekuja Tanzania bandari au TZ ni transit tu basi..hivi tumeibiwa kwa kuwa ni transit country au anaibiwa Zambia anapoelekea mzigo?? Wajuvi mnieleweshe akiwamo mtoa mada.
Hapa ndiyo mnajidhihilisha ninyi ni manyumbu,
Rais hakuamuru yeye container lifunguliwe bali na maofisa wa TICS ndiyo walimwambia na hapa nanukuu: "...mheshimiwa rais, hili ni moja ya makonteina ambayo documents sake zilionyesha ni nguo za mitumba ila kupitia mitambo yetu tuligundua ni magari..."
Kwa akili zako unaamini rais alifika na kuamlisha konteina zifunguliwe!
 
Lakini document zinaonyesha ndani kuna nguo za mitumba. Mbona mnatetea vitu vya kifisadi nyie ukawa.
Uliziona Wewe hizo document, Tuwekee tuombe Msamaha, Kwanza Nchi zote lazima uwe na Makaratasi ya Mzigo ili wakukubalie Kuusafirisha, Ukiweka Bomu Je?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom