Maggid Mjengwa Akiri CCM ni ya Mafisadi

  • Thread starter admissionletter
  • Start date

A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
236
Likes
53
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
236 53 45
Huyu Maggid ni mnafiki (hypocrite) kweli kweli. Kabla ya uchaguzi alikuwa akijikomba kwa CCM na kubeza mabadiliko kwa kukejeli kwa maneno mbali mbali kama vile kumuita Slaa ni "mti mmoja ambao hauwezi kujenga msitu." Sasa ameona mabadiliko yanatokea na yeye anabadilisha mwelekeo wa maoni yake. La muhimu kwenye makala yake hii ni kwamba anakiri CCM ni ya mafisadi. Hata hivyo, sikupenda hiyo analogy ya mtu "kuhangaika na kushika titi na kunyonya hata kama si la mama yake" sababu inakejeli mabadikiko. Inabidi aombe radhi kwa hii kauli. Na vive vile, inaonesha bado anadhani CCM itabadilika. Ujumbe wangu kwako Maggid ni kwamba: Its too late for CCM, the train has left the station :
................................................................................................

Na Maggid Mjengwa,

MTOTO anayetegemea maziwa toka titi la mama anafanyaje anapolikosa? Jibu lake; mtoto huyo atahangaika sana, na kama ataliona titi lingine, atalishika alinyonye, hata kama si la mama yake. Na mtu mzima anafanyaje? Nawe una majibu yako.

Hatimaye Watanzania tumeshiriki tena kwenye zoezi la kuwachagua viongozi wetu. Katika nchi , matokeo ya uchaguzi yana maana pia ya ujumbe au salamu zinazotolewa na walioshiriki uchaguzi huo, yaani wananchi kwenda kwa viongozi. Nionavyo, matokeo ya Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu yamebeba ujumbe mmoja mkubwa, lakini mfupi sana; MABADILIKO.

Kwamba umma umeanza kwa dhati kabisa kuonyesha unataka mabadiliko. Hamasa ya kisiasa imeongezeka. Kazi ya wanasiasa na hususan vyama vya siasa ni kusaidia kuyaongoza mabadaliko hayo katika njia salama. Na matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu, kwa mara nyingine tena, kama kutakuwapo na dhamira ya kisiasa, yanakipa Chama Cha Mapinduzi, jukumu hilo kubwa la kuyaongoza mabadiliko hayo.

Kama Chama Cha Mapinduzi kina nia ya kupunguza kupotea kwa imani ya umma kwa chama hicho, basi, kutahitajika sio tu kufanyika mabadiliko makubwa ndani ya muundo wa Serikali na uongozi wa Chama Cha Mapinduzi, bali kufanyika kwa mabadiliko makubwa yenye kishindo.

Kuna watakaopuuza, lakini, kuna ukweli, kuwa tuhuma za ufisadi zimeipaka matope mno CCM. Kwenye macho ya umma, Chama hicho kimechafuliwa na tuhuma hizo za ufisadi. Kuna wana CCM leo wanajiuliza kama wavae sare za chama au la wapitapo mitaani. Maana, kuna Watanzania walioanza kuchukia rangi za chama hicho. Wanazihusisha na ufisadi.

Na matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu yawe ni fundisho kwa chama tawala. Kama CCM inataka kubaki kwenye mioyo ya Watanzania wengi, kuwa na uhalali wa kubaki madarakani, basi, ina lazima ya kujipambanua kwa vitendo kutoka kwenye yote makubwa yenye kuhusiana na ufisadi na maovu mengine. Ibaki kuwa kimbilio la wanyonge. Isifike mahali, Chama kikajikuta katikati ya mgogoro na umma. Hilo laweza kuharakisha mazishi ya chama yasiyo na kisomo. Na hilo ni Neno La Leo.


( Neno hilo ni sehemu tu ya makala yangu Raia Mwema, juma hili)

Maggid,
Iringa,

http://mjengwa.blogspot.com/
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Huyu bwwana bora kutomuongelea kabisa manake ni....................... tu!
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Another loser.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Nyie walokole mjadili hoja sio mitsu na dharau.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,529
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,529 280
Mwacheni Majjid awe na fikra huru, Acheni kufuata mob psychology nyinyi.
Yeye anaandika anachokiona, anachojifunza, kwa sababu kila siku binadamu anajifunza.
Matusi hayajengi bali yanaonyesha ujinga, dharau na utwana
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Na matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu yawe ni fundisho kwa chama tawala. Kama CCM inataka kubaki kwenye mioyo ya Watanzania wengi, kuwa na uhalali wa kubaki madarakani, basi, ina lazima ya kujipambanua kwa vitendo kutoka kwenye yote makubwa yenye kuhusiana na ufisadi na maovu mengine. Ibaki kuwa kimbilio la wanyonge. Isifike mahali, Chama kikajikuta katikati ya mgogoro na umma. Hilo laweza kuharakisha mazishi ya chama yasiyo na kisomo. Na hilo ni Neno La Leo.


( Neno hilo ni sehemu tu ya makala yangu Raia Mwema, juma hili)

Maggid,
Iringa,

http://mjengwa.blogspot.com/
Poor, naive, Maggid...........CCM can only get worse not better.................once you steal the right to rule you will be a thief in Chief in government resisting all forms of reforms............hata NEC kuwa huru na ya haki JK hatataka kusikia katika miaka mitano ijayo.............will you ever learn that sikio la kufa halisikii dawa?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hivi huyu ni nani hapa duniani mpaka tumuongelee????????:tape:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Tuachane naye jamani huyu jamaa!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Huyu Maggid ni mnafiki (hypocrite) kweli kweli. Kabla ya uchaguzi alikuwa akijikomba kwa CCM na kubeza mabadiliko kwa kukejeli kwa maneno mbali mbali kama vile kumuita Slaa ni "mti mmoja ambao hauwezi kujenga msitu." Sasa ameona mabadiliko yanatokea na yeye anabadilisha mwelekeo wa maoni yake. La muhimu kwenye makala yake hii ni kwamba anakiri CCM ni ya mafisadi. Hata hivyo, sikupenda hiyo analogy ya mtu "kuhangaika na kushika titi na kunyonya hata kama si la mama yake" sababu inakejeli mabadikiko. Inabidi aombe radhi kwa hii kauli. Na vive vile, inaonesha bado anadhani CCM itabadilika. Ujumbe wangu kwako Maggid ni kwamba: Its too late for CCM, the train has left the station :
................................................................................................

Na Maggid Mjengwa,

MTOTO anayetegemea maziwa toka titi la mama anafanyaje anapolikosa? Jibu lake; mtoto huyo atahangaika sana, na kama ataliona titi lingine, atalishika alinyonye, hata kama si la mama yake. Na mtu mzima anafanyaje? Nawe una majibu yako.

Hatimaye Watanzania tumeshiriki tena kwenye zoezi la kuwachagua viongozi wetu. Katika nchi , matokeo ya uchaguzi yana maana pia ya ujumbe au salamu zinazotolewa na walioshiriki uchaguzi huo, yaani wananchi kwenda kwa viongozi. Nionavyo, matokeo ya Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu yamebeba ujumbe mmoja mkubwa, lakini mfupi sana; MABADILIKO.

Kwamba umma umeanza kwa dhati kabisa kuonyesha unataka mabadiliko. Hamasa ya kisiasa imeongezeka. Kazi ya wanasiasa na hususan vyama vya siasa ni kusaidia kuyaongoza mabadaliko hayo katika njia salama. Na matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu, kwa mara nyingine tena, kama kutakuwapo na dhamira ya kisiasa, yanakipa Chama Cha Mapinduzi, jukumu hilo kubwa la kuyaongoza mabadiliko hayo.

Kama Chama Cha Mapinduzi kina nia ya kupunguza kupotea kwa imani ya umma kwa chama hicho, basi, kutahitajika sio tu kufanyika mabadiliko makubwa ndani ya muundo wa Serikali na uongozi wa Chama Cha Mapinduzi, bali kufanyika kwa mabadiliko makubwa yenye kishindo.

Kuna watakaopuuza, lakini, kuna ukweli, kuwa tuhuma za ufisadi zimeipaka matope mno CCM. Kwenye macho ya umma, Chama hicho kimechafuliwa na tuhuma hizo za ufisadi. Kuna wana CCM leo wanajiuliza kama wavae sare za chama au la wapitapo mitaani. Maana, kuna Watanzania walioanza kuchukia rangi za chama hicho. Wanazihusisha na ufisadi.

Na matokeo ya uchaguzi wa mwaka huu yawe ni fundisho kwa chama tawala. Kama CCM inataka kubaki kwenye mioyo ya Watanzania wengi, kuwa na uhalali wa kubaki madarakani, basi, ina lazima ya kujipambanua kwa vitendo kutoka kwenye yote makubwa yenye kuhusiana na ufisadi na maovu mengine. Ibaki kuwa kimbilio la wanyonge. Isifike mahali, Chama kikajikuta katikati ya mgogoro na umma. Hilo laweza kuharakisha mazishi ya chama yasiyo na kisomo. Na hilo ni Neno La Leo.


( Neno hilo ni sehemu tu ya makala yangu Raia Mwema, juma hili)

Maggid,
Iringa,

http://mjengwa.blogspot.com/

Nimecheka mpaka basi lol!! lol!!!! lol!!!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,233
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,233 280
Jamani kosa la Mjengwa ni nini? Au dini yake
WEWE ndio umesema. Na sijui umefikaje huko. Watch your thoughts mkuu - they determine your character
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,847
Likes
92
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,847 92 145
...Huyu ndugu yangu naona kama ni Bendera Fuata Upepo'. Kabla ya uchaguzi alitumia muda mwingi kuipiga madongo Chadema na Slaa bila shaka kama walivyo ccm wengine akiqmini kuwa wangeifagilia mbali chadema. sasa ameona jinsi ambavyo watanzania wanaotaka mabadiliko walivyokikubali kuliko mwaka 2005 sasa anabadilisha upepo kuelekea huko. Gari limejaa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929