Magazeti leo J'5!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti leo J'5!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 9, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    SOSI; Mjengwa!!
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Kwa hisani ya Mjengwa blog
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu...
     
  4. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu, hii imependeza
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    nikupongze kwa kuttuletea magazet wazo pevu sana mh.
     
  6. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    huzuni kubwa ni nyongeza kidogo ya mshahara..kama si matusi ni dharau kubwa sana...sh 30,000 aibu sana. yaani nimegushwa sana nyongeza ingawa haijawa rasmi..lakini dharau kubwa kwa wafanyakazi..
     
  7. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    toleo la RAIA MWEMA habari yake nimeipenda pia:director: lakini 30,000 hapana
     
  8. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mtoa thread huu ubunifu safi sana,tupo wengine hatuna acces ya kupata magazeti kwa wakati sasa hii inasaidia
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    kweli kaka hii ni hatua ya ukweli sana .. nafikiri vijana inabidi tuige stail za namna hii.. always people should be comming with new ideas
     
Loading...