Magari/ pikpik kwenye vituo vya Polisi

Magari/ pikpik kwenye vituo vya Polisi

MR.NOMA

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Posts
339
Reaction score
512
Salam wanajanvi,tumekuwa tukiona pikpik na Magari mabovu vikiwa vimelundikwa kwenye vituo vya Polisi mf.Pale urafiki.Swali hivi hakuna Sheria/ muongozo unaowaruhusu Jeshi kuzipiga mnada Mali hizo endapo Kama imekaa muda mrefu na mwenye nacho haji kuigomboa/ ameitelekeza.Lengo ni kufanya vituo viwe safi, sio kujaliwa na Magari/ pikpik mabovu
 
Salam wanajanvi,tumekuwa tukiona pikpik na Magari mabovu vikiwa vimelundikwa kwenye vituo vya Polisi mf.Pale urafiki.Swali hivi hakuna Sheria/ muongozo unaowaruhusu Jeshi kuzipiga mnada Mali hizo endapo Kama imekaa muda mrefu na mwenye nacho haji kuigomboa/ ameitelekeza.Lengo ni kufanya vituo viwe safi, sio kujaliwa na Magari/ pikpik mabovu
hao jamaa ni wapuuzi sana, wakikamata chombo cha usafiri wanaweka masharti magumu kutoa hapo alafu wanayaweka kituoni yanaoza...


wapige mnada alafu waliokamatiwa wenyewe wakanunue!!
 
Utaratibu huo unaousema upo miaka mingi sana, athari ya kununua mali ya mwenzako kituo cha polisi unaifahamu?
 
Utaratibu huo unaousema upo miaka mingi sana, athari ya kununua mali ya mwenzako kituo cha polisi unaifahamu?
Pengine mkuu hata ungetufafanulia kidogo, mana hii imekuwa kama uchafuzi wa mazingira kwenye vituko vya polisi mfano mzuri pale usalama pikipik zipo nyingi na zinaozea pale.
I stand to be corrected.
 
Pengine mkuu hata ungetufafanulia kidogo, mana hii imekuwa kama uchafuzi wa mazingira kwenye vituko vya polisi mfano mzuri pale usalama pikipik zipo nyingi na zinaozea pale.
I stand to be corrected.
Kuna vyombo vya moto vimekamatwa kwa sababu za kutumika kwenye matukio ya kihalifu (vina ndugu wa waliozitumia).

kuna vilivyofanya makosa mbalimbali na wahusika wake wakashindwa kulipa faini.
Mfano mzuri mimi nimefanya makosa ya barabarani nikakamatwa pikipiki yangu ikapelekwa kituo cha polisi nikashindwa kuitoa kwa kukosa pesa nikapewa notice (hii mara nyingi huwa ni kama kakitisho) nije niichukue ndani ya wiki moja ijayo la sivyo nitaitoa kwa laki tisa bei ya pikipiki ya kawaida M1-M1 na laki 9 nitaacha sasa atakaye inunua atanunua kwa bei ya bure atahatarisha usalama wake na hata familia yake.

Mara nyingi huwa wanakongoloa vifaa na kuzichukua zingine na kuzifanya za jeshi.
 
Wazee wazo langu ni kuwa Nini kifanyike ili hata zile zilizotelekezwa ziweze kuuzwa na kupunguza hali ya mlundikano kwenye vituo vyetu vya Polisi.Huyo anaesema athari ya kununua kitu cha mtu kwa bei rahic naona hana hoja yenye mashiko, eti utaishi kwa tabu,na familia yako pia? Acha woga broo.Mbona mabenk na saccos huuza Mali kama nyumba/ Magari za watu Tena kwa bei Chee na watu hununua na hawapati tabuu,
 
Wazee wazo langu ni kuwa Nini kifanyike ili hata zile zilizotelekezwa ziweze kuuzwa na kupunguza hali ya mlundikano kwenye vituo vyetu vya Polisi.Huyo anaesema athari ya kununua kitu cha mtu kwa bei rahic naona hana hoja yenye mashiko, eti utaishi kwa tabu,na familia yako pia? Acha woga broo.Mbona mabenk na saccos huuza Mali kama nyumba/ Magari za watu Tena kwa bei Chee na watu hununua na hawapati tabuu,
Kuna utaratibu ambao upo kisheria na kuruhusu mnada ufanyike
 
Kikubwa ukipata matatizo barabarani.. Kama inawezekana kumalizana fanya hivyo, usiruhusu chombo chako kwenda huko vituoni!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom