Kwa Sasa hivi kusafiri kwa gari binafsi ni adha kubwa trafik ni wengi na wanachouliza Ni kilekile. Kutoka Geita Hadi Mwanza Kuna vituo zaidi ya nane umbali usiozidi km 120.
Bado maeneo mengine ya nchi nadhani nusu ya polisi nchi hii ni trafik. Sasa hivi magari binafsi yanasafiri usiku Kati ya saa nne usiku Hadi saa 11 alfajiri kukwepa adha ya kupotezewa muda.
Napendekeza jeshi la polisi liweke vituo vya ukaguzi ukifika unapewa control namba unalipia gari inakaguliwa unapewa cheti kila unapokutana na trafik inaonyesha kupunguza muda wa kuulizana maswali yaleyale na kupotezeana muda barabarani.
Bado maeneo mengine ya nchi nadhani nusu ya polisi nchi hii ni trafik. Sasa hivi magari binafsi yanasafiri usiku Kati ya saa nne usiku Hadi saa 11 alfajiri kukwepa adha ya kupotezewa muda.
Napendekeza jeshi la polisi liweke vituo vya ukaguzi ukifika unapewa control namba unalipia gari inakaguliwa unapewa cheti kila unapokutana na trafik inaonyesha kupunguza muda wa kuulizana maswali yaleyale na kupotezeana muda barabarani.