Magaidi wa PIJ waangamizwa huko Gaza

Magaidi wa PIJ waangamizwa huko Gaza

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,428
Reaction score
7,851
Jana , IDF ilishambulia katika eneo la Khan Yunis kusini mwa Gaza na kumuangamiza gaidi Muhammad Khalil Muhammad Aslam, kamanda wa kikosi cha Nukhba katika shirika la kigaidi la Palesyin Islamic Jihad( PIJ.)

Wakati wa mauaji ya Oktoba 7, Aslam aliongoza kikundi cha kigaidi kilichoshiriki katika utekaji nyara wa raia wa Israeli. Katika miezi ya hivi karibuni, Aslam iliendeleza mashambulizi yaliyolenga wanajeshi wa IDF na raia wa Israeli.
 

Attachments

  • VID_20260731_140200_499.mp4
    973 KB
Ila Hamas watajilaumu sana kuishambulia Israel. Wamefyekwa wote na Gaza kwa Sasa Israel kaishililia asilimia 70 na Hamas wamebaki na asilimia 30.
 
Back
Top Bottom