Magaidi wa Hamas waendelea kuangamizwa huko Gaza!!

Magaidi wa Hamas waendelea kuangamizwa huko Gaza!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,427
Reaction score
7,851
Jana Alhamis, IDF ilishambulia katika eneo la Jiji la Gaza na kumuondoa gaidi Ammar Mahmoud Muhammad Sharafi, kamanda wa kikosi cha kijeshi cha Hamas.

Pia jana, IDF ilishambulia kusini mwa Gaza na kumuangamiza Muhammad Abd al-Aziz Muhammad Nagar, gaidi katika tawi la kijeshi la shirika la kigaidi la Hamas, aliyeingia katika eneo la Israeli wakati wa mauaji ya Oktoba 7. Kufuatia kuongamizwa kwake, Muhammad Nagar aliwasilishwa kama mwandishi wa habari, huku akiondoa uanachama wake katika tawi la kijeshi la shirika la kigaidi la Hamas.

Magaidi wote wawili hivi karibuni waliendeleza mashambulizi dhidi ya wanajeshi wa IDF na raia wa Israeli na walifanya kazi ya kurejesha uwezo wa shirika la kigaidi, katika ukiukaji wa kimfumo wa kusitisha mapigano.
 

Attachments

  • IMG_20261002_081722_238.jpg
    IMG_20261002_081722_238.jpg
    135.8 KB · Views: 4
  • IMG_20261002_081721_928.jpg
    IMG_20261002_081721_928.jpg
    92.9 KB · Views: 6
Kwani hamas bado wapo tu kwahio super power israhell kashindwa kuifuta hamas
Israhell ukiisikia kwa bbc utaiogopa mnoooo 😁😁😁
 
Kwani hamas bado wapo tu kwahio super power israhell kashindwa kuifuta hamas
Israhell ukiisikia kwa bbc utaiogopa mnoooo 😁😁😁
Waulize Iran alipo baba Yao Ayatollah

Waulize Hezbollah alipo Hassan Nasrah na shoga zake.

Waulize Hamas alipo Ismail Hanniyah, Mudi Deif, Abu Obeida na Sinwar

Ukipata majibu ndio utajua unyama wa Israel.
 
Waulize Iran alipo baba Yao Ayatollah

Waulize Hezbollah alipo Hassan Nasrah na shoga zake.

Waulize Hamas alipo Ismail Hanniyah, Mudi Deif, Abu Obeida na Sinwar

Ukipata majibu ndio utajua unyama wa Israel.
😀😀😀 Hao hawajaanza kufa leo na hawatakua mwisho wa kufa
Muhimu hamas ipo hizbullah ipo na iran ipo
Na kikubwa zaidi hormuz mali ya iran kuliko awali
 
Back
Top Bottom