Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,432
- 7,851
Usiku mmoja, Israeli ililenga kituo cha polisi cha Hamas karibu na Makki Square katika kambi ya al-Maghazi katikati mwa Gaza. Magaidi 3 waliuawa.
Leo, Israeli ilifanya shambulio la ndege zisizo na rubani kwenye gari aina ya Jeep la Tucson kaskazini magharibi mwa Khan Yunis kusini mwa Gaza. Magaidi wawili waliangamizwa - Wissam Abd al-Hadi, mkuu wa idara ya uchunguzi ya Hamas huko Khan Yunis, na msaidizi wake binafsi, Fadi Haykal (picha zimeambatanishwa).
Leo, Israeli ilifanya shambulio la ndege zisizo na rubani kwenye gari aina ya Jeep la Tucson kaskazini magharibi mwa Khan Yunis kusini mwa Gaza. Magaidi wawili waliangamizwa - Wissam Abd al-Hadi, mkuu wa idara ya uchunguzi ya Hamas huko Khan Yunis, na msaidizi wake binafsi, Fadi Haykal (picha zimeambatanishwa).