Mafuta yazidi kushuka bei kwenye soko la dunia

Mafuta yazidi kushuka bei kwenye soko la dunia

Bei ya soko imeshuka zaidi ya nusu, dunia nzima hamna alieshusha bei kama utakavyo. Ni dhahiri wana kikokotoo chao. Wewe unaetaka bei iwe 1000/- tuwekee kikokotoo chako tuone.
Mkuu una uelewa wowote kidogo juu ya Production/Supply na Demand?
 
Hayo ndio majibu ya maswali ya msingi niliyokuuliza?[emoji23][emoji23]
Huna swali lolote la msingi ulilouliza. Changia mada hayo maswali ya kitoto kamuulize mdogo wako au watoto wenzio humo mtaani kwenu.
 
Acha kuhusu oil.....kwenye gold price ndo kilio kabisa,yaani kwenye kilo moja ya dhahbu Bei imeporomoka Kwa tsh 15 million....bonge ya hasara
 
Huna swali lolote la msingi ulilouliza. Changia mada hayo maswali ya kitoto kamuulize mdogo wako au watoto wenzio humo mtaani kwenu.
Naona umeamua kujificha kwenye kigezo cha maswali ya kitoto, hapa tunazungumzia masuala ya facts za kiuchumi nyie mnataka kuleta porojo za kisiasa mwisho wa siku unaulizwa swali unaingia mitini....


Jibu maswali yangu tuendelee mkuu...
 
Acha kuhusu oil.....kwenye gold price ndo kilio kabisa,yaani kwenye kilo moja ya dhahbu Bei imeporomoka Kwa tsh 15 million....bonge ya hasara

Wanasema bei mpya dola ngapi kwa kilo?
 
Naona umeamua kujificha kwenye kigezo cha maswali ya kitoto, hapa tunazungumzia masuala ya facts za kiuchumi nyie mnataka kuleta porojo za kisiasa mwisho wa siku unaulizwa swali unaingia mitini....


Jibu maswali yangu tuendelee mkuu...
Wewe sio mzima. Siasa umeiona wapi hapa? Kuna swali lolote la maana umeuluza hapa? Hivyo viswali vya kitoto kaulize watoto wenzio. Kama una facts ziweke hapa. Kama una facts kwanini bei ishuke kinyume na global retail price weka facts zako hapa.
 
Wewe sio mzima. Siasa umeiona wapi hapa? Kuna swali lolote la maana umeuluza hapa? Hivyo viswali vya kitoto kaulize watoto wenzio. Kama una facts ziweke hapa. Kama una facts kwanini bei ishuke kinyume na global retail price weka facts zako hapa.
Jibu maswali yangu ya kitoto tuendelee[emoji3]
 
Oil[emoji378]
20200320_213047.jpg
 
Mm nasema hivi, Gas yetu imeenda wapi? 😪
 
Yakishuka bei unaambiwa stoke ilikuwa kubwa hadi mzigo uishe ndio bei itashuka kwa mlaji, bei ikipanda kwa wazalishaji siku hiyohiyo bei inapanda kwa mlaji.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safari hii wafanyabiashara wamekaa na serikali na kuomba wasiagize mafuta kwani Wana akiba kubwa Ila ukiunganisha dot utagundua ni ujanja kwa sababu bei imeanguka Sana na wao wanaagiza kutokana na mahitaji ya nchi

Ukweli ni kwamba mafuta yaliyopo nchini ni mengi ambayo yaliingia January na February mwaka huu ambayo ni expensive na pia yapo mafuta ya Transit kwenda nchi jirani ambao wameacha kuchukua hapa sababu ya bei zinavyoporomoka huko duniani hivyo kufanya hapa Tanzania kampuni kuuza kwa hasara mafuta waliyonayo ili kutengeneza nafasi ya kupokea mafuta waliyoyaagiza ambayo wanapaswa wayapokee mwezi huu wa tatu na hasa ukitegemea sisi muundo wetu tunaagiza miezi miwili mbele yaani kwa sasa hivi mwezi huu wa tatu tunaagiza mafuta ya mwezi wa tano huko kwa matumizi yetu nchini ambayo yenyewe yatakuwa na bei ya sokoni duniani ya mwezi April ila sisi tutakuja kuyauza hapa nchini mwezi June.
 
Oil price rises sharply today before coming to low again...
20200402_211835.jpg
 
Back
Top Bottom