Pota
JF-Expert Member
- Apr 8, 2011
- 2,043
- 788
mie kama mtanzania naumia sana mafuta ya taa kuuzwa 1800/litre ilihali hii nishati kwa sasa
ni mahitaji ya msingi kwa mtanzania wa kijijini, kerosene imekuwa kama petrol pricewise 2100?
is this life? wot should we do? naona bado hatujapata uhuru kabisaa, wakoloni wamejibadilisha
rangi kutoka wazungu na kuwa weusi kama sisi. kikulacho ki nguoni mwako sasa on line
ni mahitaji ya msingi kwa mtanzania wa kijijini, kerosene imekuwa kama petrol pricewise 2100?
is this life? wot should we do? naona bado hatujapata uhuru kabisaa, wakoloni wamejibadilisha
rangi kutoka wazungu na kuwa weusi kama sisi. kikulacho ki nguoni mwako sasa on line