Mafuta ya kujichua kwa wanawake


dark angel

dark angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
2,152
Points
2,000
dark angel

dark angel

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
2,152 2,000
Fair & white lotion kopo refu la rangi ya Gold hii haichubui Mkuu...ila kwa uhakika zaidi nunua SH Amon...anabaki na ngozi yake anakua soft tu.
Basi hapo mtoa mada ukute kajua SH Amon ni mafuta ya uhakika zaidi.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,067
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,067 2,000
Duuh huyo jamaa ina maana alishafariki? Kuna siku aliniambiaga nimemuibia user name yake nakumbuka ilikuwa 2015 kipindi cha kampeni za Jiwe....japo hiyo user name ni kifupi cha majina yangu halisi.

R.I.P
sijui kusema ukweli
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,215
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,215 2,000
sasa inawezekana vipi,system ya jf inakubali mtu mwingine kuweka same ID?,sijasema ,Marcopolo original kafa,nilikua natest kupima reaction ya huyu impostor,ndo maana sikutaja ID ipi na marehemu yupi
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,302
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,302 2,000
Kwanza lazima umuulize anapenda kuwa mweupe?kama jibu ni ndio,hawezi kuacha kujikoboa anaweza akameza hata vidonge vya kumbadili ngozi bila wewe kujua,kama anapenda kuwa nyororo na mga'vu atumie tu baby care au coconut oil yanatosha
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,513
Points
2,000
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,513 2,000
Kabla ya kuanza kujichubua alikuwa anapaka mafuta gani?
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,905
Points
2,000
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,905 2,000
Hili Tatizo ni la wanawake wengi sana, mie wangu nimempiga marufuku na sitaki kuona anabadilisha ngozi yake

Nimemwambia atumie lotion za kawaida kama Nivea,vaseline,cocoa butter na nyingine ambazo ni brand at least

Uzuri wake wangu amekubari na anatumia sasa
sijui kwa nini tatzo hili linawakumba wanawake wengi hivi, mimi wangu nimechoma makopo yote ya cream, nimemnunulia mafuta ya nazi parachutte, ila nahisi kanunua mengine mana huwa anavyopaka anajificha ficha, wakati mwingine anapaka mafuta bafuni
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,577
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,577 2,000
Fair & white lotion kopo refu la rangi ya Gold hii haichubui Mkuu...ila kwa uhakika zaidi nunua SH Amon...anabaki na ngozi yake anakua soft tu.
Kwani unafikiri hawajui kuwa kuna lotion za kuwafanya wawe laini,wanachohitaji wawe na karangi flani hivi ka weupe kama sio kujichubua kabisa,kuna mmoja ninafanya nae kazi nilikuwa najua ni mweupe,karudi juzi kutoka likizo,kwao vijijini,kumbe ni mweusi balaa...
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
739
Points
1,000
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
739 1,000
apake whipped shea butter kikopo cha robo kilo ni 25,000. pia anaweza kutengeneza mwenyewe kwa kununua raw shea butter akamix na olive oil. vilevile anaweza kupaka mafuta ya nazi ya kupika mwenyewe
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,689
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,689 2,000
Mpige pvmbv vizuri ngozi itatakata na kung'aa hadi ushangae.. Niko serious
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,521
Top